thuy_bp75

Cho tớ hỏi cách xem tốc độ của CPU trong winXP.

tớ nghe nói chỉ nhấp vài lần chuột vào đâu đấy thì xem được tốc độ của CPU. Chứ không cần tải phần mềm gì cả.

my_love9925

bạn có thể tham khảo tại đây : .

bạn có thể tải về dùng thử dung lượng 1,5Mb

Mr_Tomi

long3688 bạn có thể tham khảo tại đây : .

bạn có thể tải về dùng thử dung lượng 1,5Mb Tớ cứ tưởng chỉ cần vài cái nhấp chuột đơn giản thôi chứ (tớ thật sự không biết nhấp chuột ở đâu nữa) lại phải tải cái gì đó về dùng thử nữa á. ôi khó hiểu quá

Gairbhith

bạn có thể nhấn chuột phải mào biểu tượng my computer chọn property.

hay để tìm hiểu kỹ hơn nhiều thông số hơn của máy thì bạn có thể dùng phần mềm SIW (không cần cài đặt) xem rõ hơn tại bài sau :

Trần Thị Đào Tớ cứ tưởng chỉ cần vài cái nhấp chuột đơn giản thôi chứ (tớ thật sự không biết nhấp chuột ở đâu nữa) lại phải tải cái gì đó về dùng thử nữa á. ôi khó hiểu quá bạn kéo xuống phía dưới nó hiện ra dòng download ấy ( nếu ban dùng firefox thừ nhần Crtl+F rồi đánh chữ download) chỉ với 1 cái kích chuột bạn có thể tải về và dùng thử. còn này khá hay đấy bạn à. sau khi tải về bạn cài đặt nó là oke thôi

có nhiều chọn lựa cho bạn như Test Cpu Speed để kiểm tả tốc độ CPU và Ram

hay thẻ Show CPU dentails cho bạn biết cấu hình của Cpu của bạn là bao nhiêu, loại nào, dung lượng Ram bao nhiêu....

cua_pnl

ôi giào....nhắp chuột phải vào cái my computer...chọn cái dưới cùng...hiện ra 1 kái bảng....xem dòng dưới cùg là tốc độ cpu và dung lượng Ram đấy....

Các chủ đề có liên quan khác