Covey

Win 7 ra mắt nhưng nhiều chương trình lại bất tương thích, trong đó có ev-shuuttle (phần mêm dịch anh việt , việt anh). Nhưng mình mới tìm được cách này để cài EV , các bạn cài thử nhé.
Trước hết các bạn tải bộ cài này về nhé:

linedownload:

sau khi giải nén xong ta thực hiện như sau:

B1: click chuột phải vào file setup.exe trong bộ cài
---> chọn properties
----> chọn thẻ compatibility
----> nhấp chuột vào ô Run this programe in compability with mode in: windows xp(sp 2) hay sp3
-----> apply--> ok

B2: thực nhiện như B1 đối với instmsiw.exe , EV-Shuttle.exe, unpacked_fixed.exe( trong thư mục Cr-ack), OLLYDBG.exe( trong thư mục OLLY)

B3: ----> Copy file unpacked_fixed.exe vào thư mục bạn vừa cài đặt EV-Shuttle.

B4 ----> Chạy file unpacked_fixed.exe, nhập vào License key là M65-4211-4643, sau đó chọn Register later.

B5 ----> Chạy file OLLYDBG.EXE trong thư mục OLLY, nhấn F3 và chọn file unpacked_fixed.exe.

B6 ----> Trong OLLYDBG.EXE, nhấn Ctrl + G, gõ vào 004202CA rồi Enter

B7-----> nhấn F2 rồi nhấn F9. ta tiếp tục chuyển sang B8

B8 -----> TIẾP TỤC NHẤN F2 rồi nhấn F9 và bạn sẽ thấy số Activation Key của EV-Shuttle nằm ngay ở góc phải bên trên màn hình OLLYDBG.EXE. Chép số này ra giấy và đóng tất cả lại.

B9 > Mở file unpacked_fixed.exe lên và nhập số Activation Key mà bạn thấy trong OLLY vào, nhấn Register sau đó nhớ thoát EV-Shuttle.

B10 > Xóa file EVShuttleCfg.info và unpacked_fixed.exe trong thư mục mà bạn cài đặt EV-Shuttle đi, đổi tên file unpacked_fixedCfg.info thành EVShuttleCfg.info.

THE END!

php_vn

Bác cứ đùa, nhiều máy sẽ bị mất file. Cài thế nghĩa là cài như XP, Như thế sẽ lỗi Do mất file trong quá trình cài đặt( windows 7 có chương trình diệt 1 số file coi là virut).

tui cài như thế nhưng không được.

Nếu Ông bạn có cách chế tiếp thì hộ tui nghe Phần mềm yahoo: bantoi975

Kilydd

Dich me may ranh quá sao không tự làm đi mà hỏi người ta làm gì , xem lại cách phát ngôn linh tinh cua mày trước khi nhờ người khác đi nhé GA CON .

Các chủ đề có liên quan khác