Hugh

mình add driver đến khi xuất hiện thông báo này :

sao mình mình cấm thiết bị vào thì k thấy ?

pác nào hd mình cài driver này như thế nào ko?

baocaosu4love

win 7 àk?

sao lúc mua máy thợ nó không làm hết cho ư?

nhà mình có cần cài gì đâu

mua máy thỳ thợ bán lắp đặt a->z cho.

camaphehe

bạn mua máy mới thì có cái đĩa driver mà. cho đĩa vào nó cài tự động cho. đơn giản hơn nhiều

*intended có nghĩa là: Không dành cho

*platform có nghĩa là: Công nghệ cơ sở của một hệ máy tính. Do các máy tính là những thiết bị được phân tầng bao gồm một tầng phần cứng cấp chip, một tầng phần rắn và hệ điều hành, và một tầng trình ứng dụng, nên tầng đáy cùng của máy tính thường được gọi là một nền tảng, như trong "nền tảng IBM PC" . Tuy nhiên, các thiết kế viên ứng dụng thường xem phần cứng và phần mềm của các hệ thống như là một nền tảng bởi vì cả hai đều cung cấp phần hỗ trợ cho ứng dụng đó.

Câu "The Driver is not intended for this platform" có nghĩa là driver không phù hợp với nền tảng hệ điều hành.

---------- Bài thêm lúc 14:13 ---------- Bài trước là lúc 14:08 ----------

Máy sẽ chạy chậm lắm!

yeu_de_hoc_yeu

Đúng là thông báo này nói không tương KẾT với hệ điều hành, có thể do sai bản bit, windows của bạn là windows 32bit hay 64bit? Còn driver bạn cài này là dành cho bản windows nào cũng được hay chỉ cho một bản windows bit riêng biệt? Check lại nhé bạn.

mi158

win nhà mình 64bit, Driver đấy để mình kết nối đt Sámung vs PC

---------- Bài thêm lúc 10:52 ---------- Bài trước là lúc 10:51 ----------

playbookddv Đúng là thông báo này nói không tương KẾT với hệ điều hành, có thể do sai bản bit, windows của bạn là windows 32bit hay 64bit? Còn driver bạn cài này là dành cho bản windows nào cũng được hay chỉ cho một bản windows bit riêng biệt? Check lại nhé bạn. windows nhà mình 64bit, Driver đấy để mình kết nối đt Sámung vs PC

Các chủ đề có liên quan khác