mình cài driver windows 7 cho laptop. thường thì lên trang chủ down về

có một rắc rối là cài windows 7 32 bit trang chủ nó không có 32bit

xin a/e chỉ giáo

ko cài lại lại windows nhé

lucky11357

vanthang0122 mình cài driver windows 7 cho laptop. thường thì lên trang chủ down về

xin a/e chỉ giáo

ko cài lại lại windows nhé - Đây bạn:

Chúc bạn thành công.

Derry

sao bạn kô post lên xem thử, nói chung chung, ai biết bạn cần driver gì, laptop gì?

Bamard

vanthang0122 mình cài driver windows 7 cho laptop. thường thì lên trang chủ down về

xin a/e chỉ giáo

ko cài lại lại windows nhé Bạn cài driver offline đi, vừa nhanh vừa chuẩn luôn.

Tải Easy DriverPacks 5.22 về và chạy nó là OK ( Khi down bạn nhớ chọn đúng phiên bản win7-32bit nhé ).

Link đây:

Chúc bạn thành công!

Clark

1 sự tai hại khi có laptop mà mất đĩa driver , bạn nói rõ thông số máy mới giúp dc chứ, hay sử dụng các gói driver có sẵn mà cài

rainbow_sunny

chumdayne3 1 sự tai hại khi có laptop mà mất đĩa driver , bạn nói rõ thông số máy mới giúp dc chứ, hay sử dụng các gói driver có sẵn mà cài chết thật m` cũng mất đĩa driver, chưa cài lại windows lần nào hết nên chả bít có làm sao k nữa

kasperskyvn

Mình thì khó hiểu chỗ là sao lại không có driver cho bản 32bit, thường bản 32bit vẫn chiếm đa số và các driver toàn hỗ trợ cho 32bit, kiếm 64bit lâu lâu thì không ra chứ 32bit mà thiếu thì lạ thật

Kalil

bạn cho rõ cái tên,đời máy ra đây có phải dễ dàng không.mọi người tìm driver cho.kiểu gì chả có 32 bit.con asus của mình support win7 64 bit mà vẫn có driver 32-bit đây

som_mai

đây chỉ có 64 nhé

ý mình muốn cài cho tất cả các máy có trường hợp tương tự chứ không phải riêng cái máy này

ai có ý kiến khác ko

1 số hãng như Dell, Acer cũng để trên trang chủ là 64 bit, nhưng cài vào cho 32 bit cũng được (ko hẳn 100%).

Nếu không có thì mình tìm riêng từng cái thôi. Bạn tham khảo Topic dưới chữ kí.

Easy DriverPack có mấy bản riêng biệt. bản cho XP 32 bit, w7 32 bit và w7 64 bit, bạn tải về dùng cũng được (ko được 100% driver nhất là đối với laptop có nhiều driver đặc trưng từng hãng), hay năng hơn thì có bộ DiverPack Solution.

vanthang0122 đây chỉ có 64 nhé

ý mình muốn cài cho tất cả các máy có trường hợp tương tự chứ không phải riêng cái máy này

ai có ý kiến khác không đây bạn nhé.bạn cho mình cái hình mình cũng trả lại cho bạn cái hình

p/s:lần sau có cài máy nào mà cần tìm driver thì lên trang chủ support của nó mà tìm nhé.

định cho bạn tự search nhưng thôi bonus cho cái link

thanks cái nhé

vananh_0nljne

thank nhé makeawish

vd như cái này thì sao nhỉ:

ai chỉ giáo

cái này thì...chỉ còn nước cài đè.trên trang chủ không hỗ trợ driver thì tự kiếm linh tinh thôi.hình như con này đi kèm với bản quyền windows 7 64 pre mà.với lại nó support tốt nhất cho windows nào thì bạn nên cài đúng windows đó.cài theo đĩa main của nó kèm máy.

BLOG_Idol

po tay roi fai ko

mình hi vong là sẽ có cách cài windows 7 32 cho tất cả các laptop hiện nay

ai có cách zup mình

thank you very mút

Claude

- Chưa xử lý được hả bạn.Bạn qua đây dùng mấy cài này xem.

- Nếu vấn chưa được thì đưa ra tên máy, model và yêu cầu Driver nào bạn sẽ được đáp ứng.

limcaonlylove

vanthang0122 po tay roi fai ko

mình hi vong là sẽ có cách cài windows 7 32 cho tất cả các laptop hiện nay

ai có cách zup mình

thank you very mút Mình đă đưa link Easy DriverPacks 5.22 sao bạn không dùng? thằng này dùng rất tốt và nhẹ nữa bạn à.

Còn bạn muốn một giải pháp toàn diện về driver cho win7-64-32 và winxp thì đây, thằng này là vô đối core i5-i7 chơi tất và chuẩn luôn cho moi laptop đời mới.

Link đây:

Chúc bạn thành công và nhớ ấn nút thank nhé!

Các chủ đề có liên quan khác