tangbangtroi476

Không biết đây là của add-on nào hay cái gì nữa, mỗi lần nó xuất hiện trên FireFox là nó tự cuộn lên cuộn xuống khó chịu lắm, bác nào giúp tắt bỏ đi với

hungmusic_nt Không biết đây là của add-on nào hay cái gì nữa, mỗi lần nó xuất hiện trên FireFox là nó tự cuộn lên cuộn xuống khó chịu lắm, bác nào giúp tắt bỏ đi với

Bác này là bên vianhem.com nè. Hè.

Cái đó là do chuột bị dính rồi bác ak. Coi cái con lăn ấy. Chuột em cũng thế mà nhác nên chưa sửa được

vietcuonghn97

luyen_cot Bác này là bên vianhem.com nè. Hè.

Cái đó là do chuột bị dính rồi bác ak. Coi cái con lăn ấy. Chuột em cũng thế mà nhác nên chưa sửa được Kaka! Sao cụ biết bên kia nhỉ

Tau

Đây là biểu tượng con lăn của firefox mà. Add-on đâu ra

bum_bu0n.b4dkny

Chung1905 Đây là biểu tượng con lăn của firefox mà. Add-on đâu ra Làm thế nào để tắt nó đi bạn???

yumi.hq_blog

chắc con chuột lăn ở giữa của bác bị kẹt òi bác thay chuột mới là hết à ^^!

cong_dat_95 chắc con chuột lăn ở giữa của bác bị kẹt òi bác thay chuột mới là hết à ^^! Thank bác nhé,

bạn nhấn con lăn của chuột thì nó sẽ ra như vậy :d đây là kỹ năng căn bản của sử dụng chuột mà :d bạn nhấn vào sau đó hướng chuột lên trên thì thanh sẽ chạy lên trên, tùy theo góc độ mà nó nhanh hay chậm. mún tắt nó thì click vào bất kỳ 1 cái gì là được, còn nếu lúc nào cũng bị thì bị kẹt con lăn rùi, bung con chuột ra rùi xem thế nào, cưu k dc thì thay con khác. ( chuột chạy đầy ngoài đường á mà )

ncongly

hungmusic_nt Không biết đây là của add-on nào hay cái gì nữa, mỗi lần nó xuất hiện trên FireFox là nó tự cuộn lên cuộn xuống khó chịu lắm, bác nào giúp tắt bỏ đi với
Addon nào đâu, con lăn chuột đó bác.

Nhấn con lăn thì nó ra thế ấy, có thể chuột bạn bị hu rồi, đem bảo hành đê.

Cái này là do bạn nhấn nút bánh xe chuột đó...nhấn chuột trái lên trình duyệt là hết. Nếu không khỏi thì nút đó bị kẹt rồi bạn à...

Elgine

Thay chuột là xong thôi mà.Nếu bạn k muốn thay thì tháo con lăn của chuột ra.

penu_iuanh

sặc. bác nghĩ thế nào mà bảo đó là addon vậy. khi di chuyển chuột đi nó cũng chạy loạn nên mà không bít là do chuột ah. thay thui.tiết kiệm thì gỡ ra sửa vậy. được thì đỡ mất tiền mua. hehe

Các chủ đề có liên quan khác