suachuadam_0306

cái nỳ là office >03 hình như đọc file excel đuôi .xlsx thôi bạn à,xls thì bạn đổi định dạng,.xls đọc bằng excel 03,tìm máy nào mở bằng excel 03 rồi lưu lại với đuôi .xlsx thì bạn mới đọc được trên excel 07.

luulytim4511

cái nỳ là office >07 hình như đọc file excel đuôi .xlsx thôi bạn à,xls thì bạn đổi định dạng

èo, đừng có nói bậy chứ bạn. office 2007 mở được file của office 2003 nhé nên chuyện gì nên phải đổi định dạng

Alano

Anh2CaFe

Xin cảm ơn! potay với bác luôn, file Excel mà lại đi mở bằng Word, thiệt là ..........

Rheged

why2010 potay với bác luôn, file Excel mà lại đi mở bằng Word, thiệt là .......... Mình cũng thấy bó cả tay lân chân rồi. File excel to chềnh ềnh mà đi mở bằng word thì có mở bằng mắt. (TKB tuan tu 23-4 den 28-4-2012.xls)

Felabeorbt

Anh2CaFe

Xin cảm ơn! Lỗi này quá rõ : file excel mà dùng chương trình Microsoft Word để mở. Pó tay.com

anh_truong

studentonline cái nỳ là office >03 hình như đọc file excel đuôi .xlsx thôi bạn à,xls thì bạn đổi định dạng,.xls đọc bằng excel 03,tìm máy nào mở bằng excel 03 rồi lưu lại với đuôi .xlsx thì bạn mới đọc được trên excel 07. Fail ! 207 và 2010 đều hỗ trợ mở file đuôi xls.mở excel = word thì tn chứ sao bác

camhapt

Cái đó là file excel mà đi mở bằng word thì bố anh nào đọc được, xem lại đi