Chadburne

các bạn cho em hỏi làm thế nào để cài pass cho các văn bản wordchỉ giúp em với cả ơn ha

young_pu_0101

Trích: Nguyên văn bởi lackyboy_bmt các bạn cho em hỏi làm thế nào để cài pass cho các văn bản word
chỉ giúp em với cả ơn ha Bạn vào menu Tools - Options - Security. Vào đó định password cho văn bản.
Ngoài chức năng cài password, bạn cũng có thể bảo vệ một hay nhiều đoạn văn bản bất cho thay đổi với chức năng Protect document

Vance

Trích: Nguyên văn bởi phatnq2002 Bạn vào menu Tools - Options - Security. Vào đó định password cho văn bản.
Ngoài chức năng cài password, bạn cũng có thể bảo vệ một hay nhiều đoạn văn bản bất cho thay đổi với chức năng Protect document Thank bạn ha tìm hoài mà không thấy đau hết

hale8085

Trích: Nguyên văn bởi lackyboy_bmt Thank bạn ha tìm hoài mà không thấy đau hết Bạn mở Word hay Excel lên,Nhìn tuốt lên trên thấy Tools ah,

young_pu_0101

Trích: Nguyên văn bởi Love You Bạn mở Word hay Excel lên,Nhìn tuốt lên trên thấy Tools ah, Mình quên mất mật (an ninh) khẩu, làm cách nào phá được đây? phải có phần mềm chăng?

Heort

Trích: Nguyên văn bởi trunghao Mình quên mất mật (an ninh) khẩu, làm cách nào phá được đây? phải có phần mềm chăng? Cái này bạn thử vào google search xem sao.Chắc là sẽ mở được thôi.

Trích: Nguyên văn bởi lackyboy_bmt Thank bạn ha tìm hoài mà không thấy đau hết Cả nhà ơi thế bây giờ quên mất mật (an ninh) khẩu có cách nào để mở được bất (trong word thôi)

Cuinn

Trích: Nguyên văn bởi wenjun Cả nhà ơi thế bây giờ quên mất mật (an ninh) khẩu có cách nào để mở được bất (trong word thôi) Có phần mền chuyên tìm pass, bạn len google nghiên cứu nha,Nếu pass của bạn dài thì bạn ngồi chờ từ sáng tới chiều để phần mền đó nó dò pass cho bạn,

uh thế các bạn cho mình hỏi nếu muốn cài password cho một Folder thì làm thế nào mình cài cho Word và EX được nhưng Folder thì mình bất cài được có bác nào biết bảo jùm em nha

duydung_dao85

Trích: Nguyên văn bởi Nguyễn lụa uh thế các bạn cho mình hỏi nếu muốn cài password cho một Folder thì làm thế nào mình cài cho Word và EX được nhưng Folder thì mình bất cài được có bác nào biết bảo jùm em nha Word hay Excel còn cài pass chứ folder ai lại cài pass nhỉ

Kort

Trích: Nguyên văn bởi Nguyễn lụa uh thế các bạn cho mình hỏi nếu muốn cài password cho một Folder thì làm thế nào mình cài cho Word và EX được nhưng Folder thì mình bất cài được có bác nào biết bảo jùm em nha Bạn dùng Phần Mềm để cài Folders,Excel va Word thì có hổ trợ cài Pass của Microsoft,

Laurenz

Trích: Nguyên văn bởi nhalai Folder thì mình bất cài được có bác nào biết bảo jùm em nhacó thể được , nhưng hình như phải cài phần mềm, mà hok nghề thì dễ mang virus về phá nhà thêm,tốt nhất, cài pass cho file là ok rồi, nếu là máy nhiều ng xài, bạn ẩn đi folder of bạn, mik chỉ biết thía thôi à, hihi,-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-sao cậu làm được cái chữ ký đẹp thía, chỉ tớ với Làm cách nào ẩn folder hả bạn??

truongxuan

Trích: Nguyên văn bởi duongpic Làm cách nào ẩn folder hả bạn?? Muốn ẩn folder nào, bạn chỉ cần nhấp phải vào chọn properties và đánh tick vào ô hidden. Thân!

Bạn hãy cài phần mềm nén winrap đi.Sau đó bạn nhấn chuột phải vao Folder nó hiện ra 1 trình đơn.Bạn chon Add to archie....Bạn vào Tag Advanced...Sau đó click Set Password...Bạn đánh vào 2 lần Password.Click vào nút Encrupt file name.Nhấn OK là xong thôi.Chúc bạn thành công.

Dunleigh

Trích: Nguyên văn bởi ngocchungkt2 Bạn hãy cài phần mềm nén winrap đi.Sau đó bạn nhấn chuột phải vao Folder nó hiện ra 1 trình đơn.Bạn chon Add to archie....Bạn vào Tag Advanced...Sau đó click Set Password...Bạn đánh vào 2 lần Password.Click vào nút Encrupt file name.Nhấn OK là xong thôi.Chúc bạn thành công. Là pass bên Word mà pác..

Kynan

Trích: Nguyên văn bởi Nguyễn lụa uh thế các bạn cho mình hỏi nếu muốn cài password cho một Folder thì làm thế nào mình cài cho Word và EX được nhưng Folder thì mình bất cài được có bác nào biết bảo jùm em nha Bạn cài phần mềm nén Winrap đi.Sau đó kích chuột phải vào Folder mà bạn muốn cài pass.Xuất hiện trihf đơn.Bạn chọn Add to archie....Bạn qua Tag advanced...Nhấn nut SEt password.Xuất hiện 2 cái form.Bạn nhấn password 2 lần là xong thôi.Chúc bạn thanh công.Như hính nè

Kenjiro

Muốn cài password của foder ban cài winrar hay ưinzip thi bạn mới có thể cài password cho bất kỳ nội dung gi trong folder đo.bạn cài rồi minh chỉ dẫn sau nha!

Các chủ đề có liên quan khác