beha_xinh

mình cài lại windows xp vừa chạy các bản driver nhưng âm thanh vẫn không có...mình thử đi thử lại nhiều lần rồi... ai có thể giúp mình được không main của mình là Asus P5k Se/EPU

congchua_cin

vnhome mình cài lại windows xp vừa chạy các bản driver nhưng âm thanh vẫn không có...mình thử đi thử lại nhiều lần rồi... ai có thể giúp mình được không main của mình là Asus P5k Se/EPU

Em vào trang chủ của main đây nè, điền hệ điều hành mình cài vào ô OS rùi tải các bản Driver:

Irvin

vnhome mình cài lại windows xp vừa chạy các bản driver nhưng âm thanh vẫn không có...mình thử đi thử lại nhiều lần rồi... ai có thể giúp mình được không main của mình là Asus P5k Se/EPU có thẻ bạn cài chưa đúng driver, bạn hãy kiểm tra lại driver, card audio, jac cắm bị lỏng hay hỏng, virus, bạn hay kiểm tra từng phần.

---------- Bài thêm lúc 07:26 ---------- Bài trước là lúc 07:22 ----------

quangtuan1982o có thẻ bạn cài chưa đúng driver, bạn hãy kiểm tra lại driver, card audio, jac cắm bị lỏng hay hỏng, virus, bạn hay kiểm tra từng phần. bạn có thể vào đây tìm drver

Brannon

Bạn xem cài đúng Driver chưa, tốt nhất nên dùng Driver theo main sau đó Ghost 1 bản.Nếu không bạn cũng có thể tải bản Driver ful dành cho tất cả các Main dùng cũng được.l

Nếu các driver bạn down về vẫn không OK thì thử dùng Driver Scanner xem sao nhé

Cài đặt xong kết nối máy với Internet để nó search driver cho bạn.

nếu bạn cài hoài mà vẫn không được thì Phần mềm cho mình.mình chỉ cho.có thế không phải tại driver của bạn đâu.
[email protected]
vnhome mình cài lại windows xp vừa chạy các bản driver nhưng âm thanh vẫn không có...mình thử đi thử lại nhiều lần rồi... ai có thể giúp mình được không main của mình là Asus P5k Se/EPU

badb0y.online

Gỡ Driver ra cài lại, nguyên nhân là cài chưa đúng Driver thôi theo link down trên trang ASus ấy

nẾU KHÔNG ĐƯỢC THÌ TÌM CÁI sKYDRIVE VỀ CHO CHẠY AUTO DRIVER

luandon_bigben

bạn tải lại drive thử có đựoc không

nếu không thì lỗi chip sound rồi

cobe_kobitnoi

Bạn xem Driver có thiếu card âm thanh không

VD:

Nếu thiếu thì khuyên bạn nên xài Easy DriverPack 5.2
Easy DriverPacks 5.2.0.7 WinXP.x86

vietthanhpv

Vào link dưới tải về cài, sau đó cài lại sound driver xem...

Các chủ đề có liên quan khác