sam8182000

các bạn ơi,em mới chập chững vào nghề thôi,mới đi học lập trình được 1 năm,về nhà có đứa bạn nói cài windows giúp nó,em cũng lấy đĩa ra cài như bình thường nhưng đến đoạn Expanding Window file nó cứ chạy 0% mãi mà không lên được,e chờ hơn cả 10p mà vẫn thế,e nghĩ đĩa windows vừa hư..em tắt máy luôn.Giờ em muốn hỏi là nếu như vậy mai em ghi đĩa mới em cho vào cài lại bình thường có được nữa không ạ?e sợ quá, các bạn giúp em với

jayhoo các bạn ơi,em mới chập chững vào nghề thôi,mới đi học lập trình được 1 năm,về nhà có đứa bạn nói cài windows giúp nó,em cũng lấy đĩa ra cài như bình thường nhưng đến đoạn Expanding Window file nó cứ chạy 0% mãi mà không lên được,e chờ hơn cả 10p mà vẫn thế,e nghĩ đĩa windows vừa hư..em tắt máy luôn.Giờ em muốn hỏi là nếu như vậy mai em ghi đĩa mới em cho vào cài lại bình thường có được nữa không ạ?e sợ quá, các bạn giúp em với bản vẫn có thể cài lại windows hay ghost tùy nhé.

php_vn

Bạn mới fomax hdd thôi . Bạn tìm dia windows khác cài vào không sao đâu . Mạnh dạng nhé

Các chủ đề có liên quan khác