nibduong

Mình vừa cài lại windows xp, mình dùng DriverEasy, cho nó tự tìm driver cho mình mình cũng dow và cài hết rồi mà sao vẫn không có âm thanh, mở nhạc không được với lại sao lúc khởi động máy mình bị thế này

Và màn hình desktop lúc này củng có cái bảng You may be a victim ò sờtare counterfeciting... ở góc phải phía dưới màn hình lá sao?

peluntimboy

lovelathuhan Mình vừa cài lại windows xp, mình dùng DriverEasy, cho nó tự tìm driver cho mình mình cũng dow và cài hết rồi mà sao vẫn không có âm thanh, mở nhạc không được với lại sao lúc khởi động máy mình bị thế này

Và màn hình desktop lúc này củng có cái bảng You may be a victim ò sờtare counterfeciting... ở góc phải phía dưới màn hình lá sao?
Bạn chưa Cr-ack windows XP rồi, Cr-ack thôi

Dùng DriverEasy nhiều khi vẫn down phải bản cũ, bạn nên tìm thủ công thì tốt hơn

lovelathuhan lúc mình cài windows mình có nhập key rùi đâu cần Cr-ack Nó báo bạn vẫn chưa có bản quyền đấy...bạn down cái này về chạy rồi reset lại máy xem sao nha!

buingoc_duc2003

nhungiotle Nó báo bạn vẫn chưa có bản quyền đấy...bạn down cái này về chạy rồi reset lại máy xem sao nha!

mình chay file đó rùi mà máy vẫn không có âm thanh

Cái đó để có Windows bản quyền , còn cái âm thanh thì bạn vào Computer-->Manage-->Device Mânger-->Sound,video...--> Sổ nó ra rồi chụp hình đưa a e coi

jody_phuong

hiendkn Cái đó để có Windows bản quyền , còn cái âm thanh thì bạn vào Computer-->Manage-->Device Mânger-->Sound,video...--> Sổ nó ra rồi chụp hình đưa a e coi Đây bạn

Cấu hình :

yoonhox

Bạn cho mình xem cái thẻ Sound ở phần cấu hình

---------- Bài thêm lúc 13:33 ---------- Bài trước là lúc 13:30 ----------

Đây là driver card âm thành mình lấy ở trang ECS
Thông tin của main ECS

---------- Bài thêm lúc 13:36 ---------- Bài trước là lúc 13:33 ----------

Còn đây là driver Lan Gigabit Ethernet

kura_ngo

Như các bạn trên vừa nói , windows bạn chưa Cr-ack .

Còn chuyện download driver âm thanh thì bạn có thể dowload 3dp tại . Sau đó chỉ cần chạy nó, thông tin các driver máy bạn hiện ra như : Vga, Suond, Lan ... Muốn down driver suond bạn chỉ cần kich vào sound để lấy đường dẫn down driver về .

Chúc thành công !

Darron

lovelathuhan mình chay file đó rùi mà máy vẫn không có âm thanh Bạn ơi! Đó là file crach của windows xp, bạn xem góc phải còn báo đòi bản quyền nữa không?

Còn sound driver bạn vào link dưới tải soft về cài -> scan và down driver còn thiếu về cài thôi.

baocongmoccong

cho hỏi hiện nay hình như mình chưa cài driver cho cảd màn hình mỗi lầm refresh bên ngoài desktop thì nó có cái sọc trắng, ai chỉ dẫn dùm mình cách kiểm tra card màn hình với dow cái driver card màn hính cái

xman_bank

lovelathuhan cho hỏi hiện nay hình như mình chưa cài driver cho cảd màn hình mỗi lầm refresh bên ngoài desktop thì nó có cái sọc trắng, ai chỉ dẫn dùm mình cách kiểm tra card màn hình với dow cái driver card màn hính cái Bạn cứ down Phần mềm mình đưa ở link trên cài nó -> scan và chọn down driver về driver còn thiếu mà cài thôi.

Các chủ đề có liên quan khác