onggia_bongxu

sau khi mình ghost windows 7 thì tất cả tất cả thứ đều ok. nhưng tại sao camera thì mình lại không thấy đâu nữa. có ai biết vì sao không. mình dùng máy asus k40in windows 7 32bit. nếu ai biết chỉ giùm mình. và cho mình cái driver camera lun na. thank

caodung_1101

down cái youcam4 về xài nha. trên mạng có có cả full+serial nữa. Có nó không sợ thiếu driver webcam đâu! chúc bạn thành công

coicomnhom

thiếu driver rồi. dùng driver easy tìm driver.

trong đó có Cr-ack đó download nó về rồi quét driver.driver còn thiếu download về hết rồi cài đặt luôn. quan trọng là có mạng internet nha. sẵn bạn download youcam4 về luôn nha. cài hết driver xong rồi cài nó vào là ok

Moran

Bác lên google seach cái này về cài xem sao: Driver Webcam max 7

Nhớ seach cả Cr-ack luôn nhá. chúc thành công

để ý tới Serial Number / Activation Key nha nằm trên chữ Download "CyberLink Youcam 4" FULL

nhoxsam_alone

win 7 nó đâu có hiện camere hiện trong my computer đâu , nếu đã có diver trong divice manager thì cài thêm cái cyperlink youcam là ok , còn chưa có driver thi khi cài windows nó sẽ không hiện driver trong divice manager mà phải reset lại mới có được

keomut_abu

donaltqt89 Ở SG ghé mình chép cho bản Yourcame CyberLink1707_YUC080401-01 - Full về mà cài bạn có thể gửi cho mình đường link được không. [email protected]. thank ban

Bạn cài phần mềm xem webcam vào + driver card màn hình vào là được thôi mà

---------- Bài thêm lúc 17:30 ---------- Bài trước là lúc 17:18 ----------

Driver VGA

Các chủ đề có liên quan khác