Xin Link Download Game Camping Manager 2012

Camping Manager 2012 picture1

Camping Manager 2012 picture2

Camping Manager 2012 picture3

Camping Manager 2012 picture4

Camping Manager 2012 picture5

Camping Manager 2012 picture6

Camping Manager 2012 picture7

Camping Manager 2012 picture8

Camping Manager 2012 picture9

Camping Manager 2012 picture10

Camping Manager 2012 picture11

Camping Manager 2012 picture12

Camping Manager 2012 picture13

Camping Manager 2012 picture14

Camping Manager 2012 picture15

Giới thiệu game

Bạn đã bao giờ thử sức với việc xây dựng cả một khu cắm trại và nghĩ dưỡng với qui mô lớn chưa ? Trò chơi Camping Manager 2012 là cơ hội để bạn thể hiện kĩ năng quản lí của mình trên tinh thần làm hài lòng tất cả du khách và hơn nữa là kiếm bội tiền.

Lựa chọn một địa điểm kinh doanh mà bạn thích và bắt đầu sự nghiệp của mình với việc xây dựng và bố trí các khu lều trại và nhà nghỉ. Tiếp đến là đáp ứng nhu cầu của du khách, lắp đặt cơ sở hạ tầng và các khu vui chơi giải trí : dựng các khu nghỉ mát bên bờ biển, sân chơi cho trẻ em hay tổ chức sân khấu âm nhạc. Trang trí cho địa điểm cắm trại của mình với nhiều loại cây, hoa hay các tác phẩm nghệ thuật hiện đại.Thuê nhân viên làm vườn và dọn dẹp vệ sinh để giữ cho khu trại luôn gọn gàng sạch sẽ. Làm phong phú thêm hoạt động của du khách với tiệc đồ nướng ngoài trời vào buổi tối và còn nhiều điều thú vị khác nữa.

Bạn cũng cần lưu ý đến nguồn vốn của mình. Không chỉ phải chi trả cho các khoản đầu tư bạn còn phải trả lương cho nhân viên. Một trong các cách để tăng doanh thu là nâng giá thuê các khu nghỉ , nhưng điều này cũng sẽ gây khó chịu cho du khách của bạn. Vì vậy hãy tìm ra những phương án thông minh để xử lí vấn đề. Chẳng hạn như mở một hàng bán kem thì sao nhỉ ?

Còn gì đặc biệt về trò chơi mô phỏng hấp dẫn này nữa ? Tất cả đang chờ bạn khám phá. Hãy xây dựng một thiên đường cắm trại của riêng bạn !

Trò chơi mô phỏng kinh doanh mang hình ảnh ngộ nghĩnh, gần gũi
Thoải mái trang trí và xây dựng với đồ họa 3D
Nhân vật có sự tương tác, bạn có thể thấy được độ hài lòng của họ
Tổ chức các sự kiện đặc biệt
Bản đồ đa dạng
Hai chế độ chơi tự do và chế độ thách thức - hoàn thành nhiệm vụ
Ngắm nhìn hoạt động của du khách trong một ngày dưới mô phỏng thời gian thực

Cấu hình tối thiểu

Windows XP (SP3)/Vista/7

Processor with 1 GHz

512 MB Ram

DirectX 9,0c

800 MB hard disc space

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Camping Manager 2012 Full!

daigai

Well-Known Member
Link download đây
chỉ 250mb NETIN

Các chủ đề có liên quan khác