em thì gà máy tinh.nhưng vừa nãy gấu nhờ cài lại máy.em tính ghost lại cho dễ ( vì thực ra em cũng không biết cài windows )

máy gấu thì cài windows 7 ( nó có 100mb dữ liệu gì gì khi cài ấy ) trong lúc dùng norton ghost em đã vào nhầm phần disk thì phải.rồi bấm gì đó.nó hiện ra ổ C ( ổ cài hệ điều hành ) và cái phân vùng 100mb của windows 7 kia.em bấm ok ok ok và đi ra định ghost thì thấy còn ổ A và B ( hình như thế,em không nhớ lắm ) đại loại là em tái mặt luôn em nghĩ là em đã gộp hết ổ cứng lại thành 1 cái rồi bh không vào được máy nữa ( chắc phải cài windows lại )

gấu đang làm luận văn tốt nghiệp với linh tinh nhiều thứ nữa nên thực sự là dữ liệu rất quan trọng

vậy cho em hỏi là có thể phục hồi dữ liệu được không trong trường hợp của em?nếu được sẽ có thể phục hồi được bn %?và bh em có nên cài windows mới luôn không hay để nguyên vậy?em ở hà nội thì mang đi đâu phục hồi cho tốt

các bzo chửi em này nọ lọ chai gì cũng được

cho em lời khuyên đi

cho em tí ánh sáng đi

plsssssssssssssssssssssssssss

chy_yeu

- Việc phục hồi dữ liệu (khác C) khi ghost nhầm thường không khó lắm và có thể đạt đến 100% nhưng đây không phải là việc làm của... gấu con.

- Bạn có thể vào Mini Win, WinPE và chạy chương trình Find and Mount để tìm lại các partition trước khi ghost và copy lại dữ liệu sang thiết bị lưu trữ khác.

Cũng có thể cài lại windows trên partition C tạo lại (với dung lượng bằng hay nhỏ hơn dung lượng cũ) rồi vào windows để phục hồi partition.

- Nếu dữ liệu mà nằm ở C thì cơ may phục hồi rất thấp vì dữ liệu bị ghi đè.

em thì gà máy tinh.nhưng vừa nãy gấu nhờ cài lại máy.em tính ghost lại cho dễ ( vì thực ra em cũng không biết cài windows )

máy gấu thì cài windows 7 ( nó có 100mb dữ liệu gì gì khi cài ấy ) trong lúc dùng norton ghost em đã vào nhầm phần disk thì phải.rồi bấm gì đó.nó hiện ra ổ C ( ổ cài hệ điều hành ) và cái phân vùng 100mb của windows 7 kia.em bấm ok ok ok và đi ra định ghost thì thấy còn ổ A và B ( hình như thế,em không nhớ lắm ) đại loại là em tái mặt luôn em nghĩ là em đã gộp hết ổ cứng lại thành 1 cái rồi bh không vào được máy nữa ( chắc phải cài windows lại )

gấu đang làm luận văn tốt nghiệp với linh tinh nhiều thứ nữa nên thực sự là dữ liệu rất quan trọng

vậy cho em hỏi là có thể phục hồi dữ liệu được không trong trường hợp của em?nếu được sẽ có thể phục hồi được bn %?và bh em có nên cài windows mới luôn không hay để nguyên vậy?em ở hà nội thì mang đi đâu phục hồi cho tốt

các bzo chửi em này nọ lọ chai gì cũng được

cho em lời khuyên đi

cho em tí ánh sáng đi

plsssssssssssssssssssssssssss

Bạn qua đó thử đọc xem có giúp ích được gì không nhé. Cố gắng khôi phục lại để lấy oai vs gấu . Mình thì thích nghịch máy mà gấu thì chả bao giờ chịu để mình nghịch vì mình nghịch là gấu xác định nghỉ chơi

Các chủ đề có liên quan khác