vietnhu_90

Có đứa bạn nhờ làm hộ nên vứt lên đây nhờ anh em giúp , nếu xong được trong tối nay hay sáng mai thì quá tốt

Hậu tạ bạn nào làm xong = key kis 1 năm/1pc (dùng được với bản 2010,2011,2012 và co lẽ cả bản pure nhưng mình chưa test nên không chắc ) . Dù chẳng là gì nhưng cũng có tí gọi là Thank

Câu hỏi đây

1. Viết chương trình nhập từ bàn phím một lệnh gợi nhớ của vi điều khiển 8051, hiển thị lệnh mã máy của nó trên dòng tiếp theo.

2. Thiết kế hệ thống vi xử lý 80286 truyền dữ liệu với cổng COM máy tính, viết các chương trình truyền nhận dữ liệu trên máy tính và trên hệ thống vi xử lý.

3. Tính giá trị offset tương đối cho lệnh SJMP AHEAD, giả sử

lệnh này nằm tại địa chỉ A050H và A051H, và nhãn AHEAD biểu diễn cho lệnh nằm tại địa chỉ 9FE0H

4. Viết đoạn chương trình khai báo 6 chương trình con và các lệnh chuyển tới chương trình con tương ứng với số chứa trong thanh ghi D4.

Thank tất cả người

You có KẾT mình gửi cho thêm vài Key KIS nè

Theo mình thì vừa là thành viên trên VNZ đều xem nhau như người nhà cả,ai lại cần điều kiện như vậy

meo1311

yeumua_ You có KẾT mình gửi cho thêm vài Key KIS nè

Theo mình thì vừa là thành viên trên VNZ đều xem nhau như người nhà cả,ai lại cần điều kiện như vậy nhờ vả không thì hơi ngại

mình cũng đề ở trên là dù chẳng là gì nhưng cũng có tí gọi là Thank mà

Các chủ đề có liên quan khác