hồi đó e dùng daemon tools pro để giải nén các file.iso, lúc đó những file nào có đuôi là .iso là đó để cái icon của file .iso đó là cái icon của cái daemon tools pro lun, e chỉ việc click vào là nó tự động mount, còn bây h`, lúc cài thêm cái ultra iso dzô thì nó không còn để cái icon daemon tools pro nữa mà nó để hình cái đĩa trong hợp, mún mount thì file mở cái daemon tools ra rồi add dzô mới được, e dùng cái advance systemcare wét lại cái máy thì mấy cái file .iso nó thành tở giấy trắng, e open with daemon tools pro thì nó để cái tờ giấy rồi cái icon daemon tools nhỏ ở trong, lúc click dzô thì nó mở cái daemon tools pro ra chứ nó không tự mount, bác nào bík cách chỉnh lại thì chỉ e dzới, e còn non về máy tính lắm

moon_nice_7688

Bạn chuột phải vào file iso bạn chọn open with tiếp chọn choose default programe , bạn tìm đến phần mềm nào mà bạn thích dùng để mở file ISO này bạn chọn nó xong nhấn OK

Bạn chuột phải vào file iso bạn chọn open with tiếp chọn choose default programe , bạn tìm đến phần mềm nào mà bạn thích dùng để mở file ISO này bạn chọn nó xong nhấn OK thì mình đã nói rồi, làm như dvậy thì khi click vào cái file.iso thì nó mở cái daemon tools pro lên, khi đó cái icon sẽ là cái tờ giấy có hình daemon tools pro, ý mình là cái file iso nào nó cũng để cái icon là daemon tools pro, lúc click vào là nó mount luôn, khỏi phải mở cái daemon tools pro ra

Webbestre

Nếu bạn muốn mount vào ổ ảo thì bạn chịu khó chuột phải vào file ISO và chọn mount , hay bạn có thể reinstaller lại cái phần mềm daemon tools pro

Nếu bạn muốn mount vào ổ ảo thì bạn chịu khó chuột phải vào file ISO và chọn mount , hay bạn có thể reinstaller lại cái phần mềm daemon tools pro Khi bạn cài UltraIso thì nó giành quyền mở file mặc định với Daemon Tools. Cài lại sẽ giải quyết được vấn đề hay bạn có thể vào Daemon Tools thiết lập mặc định những file bạn cần cho Daemon Tools mở mặc định.

Unai

Khi bạn cài UltraIso thì nó giành quyền mở file mặc định với Daemon Tools. Cài lại sẽ giải quyết được vấn đề hay bạn có thể vào Daemon Tools thiết lập mặc định những file bạn cần cho Daemon Tools mở mặc định. đúng ý mình rồi, mà cài như thế nào bạn

Phillips

đúng ý mình rồi, mà cài như thế nào bạn Bạn có thể chọn một trong 2 cách sau:

1. Bạn chạy Daemon Tools, vào Prefrences (có Icon hình bánh xe răng), chọn Integrations, ở Files Associations bạn chọn những files bạn muốn mở mặc định với Daemon Tools (có thể chọn hết là tùy bạn), click Apply, Close.

2. Bạn chạy lại file setup Daemon Tools hay bạn gỡ rồi cài lại. Chú ý khi đến phần Choose Components, bạn click vào dấu + của File Association và chọn files bạn muốn mở mặc định với Daemon Tools (có thể chọn hết là tùy bạn).

Các chủ đề có liên quan khác