Burtt

Hiện tại mình đang gặp phải vấn đề như tit mà chả hiểu vì lí do gì. Cứ cài vào xài 1 thời gian là máy đơ 3s kèm theo tiếng rè rồi ra thẳng màn hình xanh. Sau khi mình gỡ đi thì lại bình thường

Mình thấy người ta cài vào ai cũng xài được bình thường mà, chỉ có máy mình bị tình trạng này, có khi nào tại máy mình có cài sẵn phần mềm nào đó gây xung đột với CCleaner hay gì đó ? Về khoản này mình bó tay luôn, chả hiểu nổi mấy mối quan hệ hôn nhân của từng phần mềm với nhau ntn cả

Mấy bạn cho mình hỏi là có cách nào khắc phục được cái tình trạng này không

haphuong31_ptit

Bạn thử cài lại windows sau đó cài CCleaner vào thử xem có bị gì ko........đừng dùng file ghost đa cấu hình mà hình hãy tự mình cài 1 bản windows cho mình......chương trình tương tự thì có rất nhiều, bạn có thể dùng phần mềm khác đâu nhất thiết là phải dùng CCleaner

mrneophy

Có đó bạn, bạn gỡ bỏ nó đi và dùng bản portable như vậy sẽ tránh được xung đột. khi nào muốn dùng thì bạn chạy nó 1 lần

kimanh_kimanh84

Có đó bạn, bạn gỡ bỏ nó đi và dùng bản portable như vậy sẽ tránh được xung đột. khi nào muốn dùng thì bạn chạy nó 1 lần Mình chỉ sợ mỗi lúc dùng xong nó lại gây ảnh hưởng gì đó đến mấy cái phần mềm khác rồi đâu lại vào đấy
Bạn thử cài lại windows sau đó cài CCleaner vào thử xem có bị gì ko........đừng dùng file ghost đa cấu hình mà hình hãy tự mình cài 1 bản windows cho mình......chương trình tương tự thì có rất nhiều, bạn có thể dùng phần mềm khác đâu nhất thiết là phải dùng CCleaner Mình từng có thời cài windows xoành xoạch vì màn hình xanh nên bây giờ thấy nó ổn ổn tý là mừng lắm rồi, sợ cài lại windows lắm Mà bạn tư vấn hộ mình những phần mềm nào tương tự mà dùng tốt thay thế cho CCleaner với nhé

Các chủ đề có liên quan khác