Rusty

Tình hình hiện nay là em mới chuyển qua xài bộ MS Office 2007 nên không tài nào tìm ra cái tên chương trình MS Visio 2007 trong danh sách,chẳng hạn như MS word,MS exel...dù em đã cài theo chế độ standand.Em đã kíếm kĩ hết nhưng pó tay gòi.Anh chị nào làm ơn chị giúp dùm em với,chỉ cần làm sao tìm ra cái chương trình đó hoặc cách khời động nó là em mừng lắm ròi.cảm ơn rất rất nhìu

30_03

chao cac bac.em moi cai cai viso 2007 nhung khong biet no su sung the nao.bac nao co cho em xin cai hướng dẫn em xin cam on.tien day cac bac cho em hoi co bac nao lam bo thuc tạp KTS da nang chua a?bac nao co so do va mach thi cho em xin nhe.xin chan thanh cam on!

Quote:

Được gửi bởi nickfun

Tình hình hiện nay là em mới chuyển qua xài bộ MS Office 2007 nên không tài nào tìm ra cái tên chương trình MS Visio 2007 trong danh sách,chẳng hạn như MS word,MS exel...dù em đã cài theo chế độ standand....

Standard thì làm sao có Visio, Pro cũng không có luôn mà phải Pro Plus mới có.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote:

Được gửi bởi du@nh

chao cac bac.em moi cai cai viso 2007 nhung khong biet no su sung the nao.bac nao co cho em xin cai hướng dẫn em xin cam on.tien day cac bac cho em hoi co bac nao lam bo thuc tạp KTS da nang chua a?bac nao co so do va mach thi cho em xin nhe.xin chan thanh cam on!

tui không trả lời vì viết không bỏ dấu.

Các chủ đề có liên quan khác