Icon2 Chỉ giúp tớ kinh nghiệm thi thố ảnh nào mí you ui!!!!

Tính hình là tớ đang tham gia cuộc thi Ảnh Đơn giản và vui vẻ trên facebook. Tớ gửi 3 tấm ảnh (của người bạn) chụp khá kool.

Nhưng hiện tại có rất nhiều người tham gia, ảnh nào cũng lung linh, tự nhiên và rất xì tin nữa. Ai biết cách làm sao để chỉnh sửa ảnh cho thật đẹp không? Hiện tại tớ mới có 26 người like, trong khi cao nhất là gần 50 like lận. Hixxxxxx.

20 người được like (bình chọn bằng cách like cho album) nhiều nhất sẽ được dùng thử máy in ảnh Shelphy Canon và bước tiếp vào vòng trong.

Giúp me!!!!!!!!!!!!!!!

Ai có nick trên facebook nhớ vote cho tớ và tất cả người nhé.

Tham gia nè pà kon.

Armstrang

Hình đẹp vậy còn chỉnh sửa gì nữa bạn. Sao lại ít người vote? Nếu tinh giải theo số like thì k công bằng lắm vì sẽ có nhiều trường hợp farm.

racroiso1

zaidepiudoi Hình đẹp vậy còn chỉnh sửa gì nữa bạn. Sao lại ít người vote? Nếu tinh giải theo số like thì k công bằng lắm vì sẽ có nhiều trường hợp farm. có chống fram nhưng do quá nhiều album ảnh dự thi nên vừa pót lên vừa bị trôi. Mà đâu phải ai cũng biết vào khu vực album để tìm ảnh mà bình chọn.

panteupo001

hamsteriu có chống fram nhưng do quá nhiều album ảnh dự thi nên vừa pót lên vừa bị trôi. Mà đâu phải ai cũng biết vào khu vực album để tìm ảnh mà bình chọn. Cuộc thi này cơ bản là càng đông bạn trên facebook thì thời cơ đi tiếp càng cao. hahahaha

Các chủ đề có liên quan khác