beheo_hy4ever

hướng dẫn tham gia tăng like kiếm tiền bằng facebook cho mọi người, mình đã tham gia và thấy cực kỳ uy tín. Nên mình sẽ hướng dẫn qua hình ảnh cho các bạn dễ hiểu nhé

Bước 1 Đăng ký làm thành viên của

Bước 2 sau khi đăng ký là add page bước này là thêm website , fanpage,... của bạn để các bạn khác có thể thao tác được.

Chú ý

ở phần thứ 2 chọn thể loại bạn cần chọn cho phù hợp.Tiêu đề là tiếng việt không dấu nhé

Bước 3 Là kiếm coins

Vâng đây là website trao đổi và khi bạn like hay thao tác cho người khác thì bạn sẽ kiếm được coins dùng để - dần khi người khác like cho bạn .

Chú ý:

với fb anh em phải đang ở trạng thái cá nhân chứ không phải trạng thái page nhé như vậy mới có điểmVới twitter và youtobe tài khoản dùng like phải là tài khoản đã đăng ký trong phần tài khoản mạng xã hôi nhé

Bước 4 Ngồi chờ anh em khác like cho bạn ( thành viên khác cũng giống bạn đi like để kiếm coins )
Bước kiếm tiền đây:

+> Bạn có thể đổi coin ra tiền mặt dễ dàng qua chức năng
rút tiền nếu cần 1500=1$.+>hay bạn hãy tham gia bán like qua trang , giá tùy bạn, theo thị trường thì 1like = 250VND, vậy là bạn đã kiếm tiền được qua trang facebook rồi, cực dễ dàng
chú ý: chức năng đổi coins ra tiền mặt chỉ mở từ ngày 1 đến ngày 10 hàng tháng, mình cứ kiếm coin và tới những ngày nay thì đổi ra tiền dùng

Các chủ đề có liên quan khác