cartoonphuc2

cho e hỏi làm ra (tạo) tài khoản mediafile free thì được lưu bao nhiêu GB, và thời (gian) hạn lưu file là bao lâu.

vì cần lưu lại 1 số file lên đó

bác nào hay xài mediafile tra lời giúp em 1 cái

thanks kiều

Chời ơi, bác vô host upload nào thì nó cũng mô tả hết cho rồi . Free nó đưa ra so sánh với Premium để khuyến khích bác nâng cấp lên.Cái nào thì vào trang chủ là có

Free users can upload files up to 200MB in size. Pro users can upload files up to 10GB in size. Image files can be no larger than 25MB and 20000x14200 pixels in dimension for both Pro and free users.

tieuly_hihihaha

quynhcokhi cho e hỏi làm ra (tạo) tài khoản mediafile free thì được lưu bao nhiêu GB, và thời (gian) hạn lưu file là bao lâu.

thanks kiều - Lưu: Gần như vô hạn

- Thời gian: Vĩnh viễn (theo nó nói)

Nó ít xóa lắm, trừ khi file phạm pháp !!!

Nhưng để an toàn, 1 tháng bạn nên truy cập acc 1 lần, và nên sẻ chia link download đó cho tất cả người, vì càng có nhiều người down, nó sẽ không xóa.

Bạn nên đọc chỉ dẫn của nó, có rồi mà (xem phần FAQ's ấy) nha

1 file tối đa 200Mb

dung lượng tổng không giới hạn

thời gian die thì tùy vào độ may mắn của bạn nhưng với MF thì cứ yên tâm lâu die lắm

chỉ mỗi tội cái sever lâu lâu lại bị khìn

have fun!

quynhcokhi cho e hỏi làm ra (tạo) tài khoản mediafile free thì được lưu bao nhiêu GB, và thời (gian) hạn lưu file là bao lâu.

thanks kiều Lưu bao nhiêu mà chả được hả bạn

chỉ có điều do tài khoản miễn phí

nên chỉ upload mỗi file được tối đa 200MB thôi

bạn đành phải dùng phần mềm để cắt ra

duigachammuoi

Theo như trên trang Web MediaFire thì bạn muốn lưu trữ bao nhiu Gb cũng được . File upload lên không vượt quá 200Mb , thời (gian) hạn lưu file là vĩnh viễn (Tùy vào nội dung của từng file mà Hoster có thể xóa đi file đó nên khi up cần tránh tên thô tục,...)

Các chủ đề có liên quan khác