máy của em sao chơi game nhu: Devil May Cry 4,Assassin Creed... sao lag vậy mấy bác, e có nên mua car màn hình rời cho máy ko? mà laptop của e như thế này có gắn được card màn hình rời được không các bác? nếu được thì loại nào hợp lý? giúp e với. cho em hỏi tý cái dòng Approx. total Memory: 1050MB là car màn hình của máy e phải không các bác

ntgiang168

Game gì bạn, còn tùy nhiều thứ nữa, ví dụ đang quét virus bằng kaspersky thì có mà máy thánh cũng giật ấy chứ !

huonggdxh

còn tùy thuộc vào game bạn à. nhưng không biết máy bạn có cài nhiều chương trình không. không phải Ram nhiều, core i5 mà chơi game tốt đâu bạn. còn tùy vào card đồ họa, của bạn mình thấy onboard . có card muốn chơi được tốt thì ta còn phải điều chỉnh nữa đó bạn

---------- Bài thêm lúc 00:10 ---------- Bài trước là lúc 00:09 ----------

sắm luôn cái anh card geforce là ok luôn

Tremaine

vi1992 còn tùy thuộc vào game bạn à. nhưng không biết máy bạn có cài nhiều chương trình không. không phải Ram nhiều, core i5 mà chơi game tốt đâu bạn. còn tùy vào card đồ họa, của bạn mình thấy onboard . có card muốn chơi được tốt thì ta còn phải điều chỉnh nữa đó bạn

---------- Bài thêm lúc 00:10 ---------- Bài trước là lúc 00:09 ----------

sắm luôn cái anh card geforce là ok luôn

Laptop còn sắm dc vga nữa hả trời chỉ có cách bán đi mua kon khác có card thôi bồ

unghp

vi1992 cho mình hỏi nếu chơi tốt game thì điều chỉnh gì bạn Thank trước nha

congnghe

laptop muốn lắp thêm card rời không được bạn ạ. trừ khi bạn lấy dao khoét main .

Bạn mua ram về. chip i5 thì chơi ram 4G đi. nó share cho màn hình nhiều hơn, chắc cũng đỡ

quach_tieuthu

Hihi.........máy bạn giật thì theo mình nghĩ là bạn vừa chưa tận dụng hết chỗ Ram 6GB này .........bạn nên cài bản 64 bit thì nó sẽ nhận đủ Ram và sử dụng windows + giải trí sẽ trơn tru hơn.....

ch_hhh Hihi.........máy bạn giật thì theo mình nghĩ là bạn vừa chưa tận dụng hết chỗ Ram 6GB này .........bạn nên cài bản 64 bit thì nó sẽ nhận đủ Ram và sử dụng windows + giải trí sẽ trơn tru hơn..... máy không có card rời với lại dùng ram 6GB cho bản 32 bit là quá thừa thãi.

ttc4vn

không có card rời nên chơi nhiều game bị giật. máy bạn chỉ hỗ trợ chơi 1 vài game......

bây giờ máy bạn cứ cài 64bit đi. sẽ giúp máy chạy ngon hơn.

love_miss_o8o5

lần trước mình cũng cài 64bit rồi mình chuyển qua 32 bit nhưng tình trạng thì không khác gì nhau giờ phải làm sao đây các bạn giúp e với

Bán mua máy mới, máy mạnh mà không có card rời cũng chẳng làm được gì. Bạn kiểm tra lại thử xem máy bạn có card rời ko, kiểm tra trong drive đấy

lennguyentanlen

quyetthang122 lần trước mình cũng cài 64bit rồi mình chuyển qua 32 bit nhưng tình trạng thì không khác gì nhau giờ phải làm sao đây các bạn giúp e với giờ muốn chơi được nhiều game thì mua máy mới có hỗ trợ card rời

vay_xep_li2007

cấu hình máy này có thể chơi tốt các game hiện tại ngoại trừ 1 số game yêu cầu cấu hình quá cao mà thôi. Chỉ chơi game bị lạng hay sử dụng các chương trình cũng bị vậy? Có thể phần cứng có vấn đề vì vừa cài lại windows mà không hết.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D BẢNG CÂU HỎI DÀNH CHO NHÂN VIÊN Quản trị Nhân lực 0
Như Nguyễn Ai rành về PowerPoint cho mình hỏi với ạ Hỏi đáp Tin học 1
D Sáng kiến kinh nghiệm Xây dựng và sử dụng bộ câu hỏi định hướng bài học phần dẫn xuất Hidrocacbon Hóa học Lớp 11 nâng cao nhằm nâng cao hiệu quả tự học cho học Luận văn Sư phạm 0
D Hướng dẫn làm dạng ĐẶT CÂU HỎI CHO TỪ BỊ GẠCH CHÂN English 0
D BỘ SƯU TẬP CÁC CÂU HỎI CHO SINH VIÊN CHUYÊN NGÀNH HỆ THỐNG ĐIỆN (PHỤC VỤ HỌC TẬP VÀ BẢO VỆ ĐỒ ÁN) Khoa học kỹ thuật 0
J Bước đầu khảo sát các cặp thoại hỏi - đáp trong sách dạy tiếng việt cho người nước ngoài Văn hóa, Xã hội 0
T Làm giàu các đặc trưng cho bài toán phân lớp câu hỏi Hệ Thống thông tin quản trị 0
A Đổi mới quy trình xây dựng câu hỏi và bài tập dạy học chuyên đề sinh lí học động vật dùng cho học sinh chuyên sinh bậc THPT Luận văn Sư phạm 0
B Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương I sinh học 11 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0
T Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương II, III sinh học 10 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác