nhycday

Bệnh vảy nến là bệnh mãn tính tái phát . Bệnh có biểu hiện nhiều thể khác nhau .Hiện nay chưa rõ nguyên nhân gây bệnh vảy nến , do đó bệnh này hiện nay chưa có thuốc điều trị đặc hiệu . Tất cả các phương pháp điều trị đều nhằm mục đích làm cho bệnh ổn định . Các thuốc đã sử dụng điều trị đều có nguy cơ kháng thuốc ở các lần điều trị sau ( Giảm tác dụng của thuốc khi điều trị nhiều lần cùng một loại thuốc ) . Bệnh vảy nến ở em khu trú trên da đầu , em thường xuyên bôi Locid bệnh giảm nhanh nhưng đây là loại thuốc corticoid , nó có thể gây bùng phát bệnh nặng hơn nếu dừng thuốc đột ngột . Em nên kết hợp với một số thuốc khác dùng điều trị vảy nến . Hiện nay đã có nhiều phương pháp điều trị vảy nến rất có hiệu quả . Các thuốc điều trị bệnh phần lớn là thuốc có tính độc với gan và thận , khi điều trị cần có sự theo dõi của thầy thuốc .Chúng tui khuyên Em nên đến phòng khám Da Liễu khám bệnh , các bạn sĩ chuyên khoa sẽ tư vấn cho Em phương pháp điều trị và phòng bệnh tốt nhất . Chúc Em mau khỏi bệnh và luôn vui vẻ . Hãy tin vào cuộc sống tương lai sẽ tốt đẹp hơn ngày nay !

BS Trần Quang Hà

nguồn: bacsigiadinh

1176411_294

Mình sẽ mách cho bạn một cách khẳng định là rất hiệu quả, mà mình biết nhiều trường hợp còn bị nặng hơn bạn nhưng họ cũng đã chữa khỏi. Nếu bạn quan tâm hãy liên lạc : [email protected] hay Minh 0902080839.

Nên nhớ bạn chỉ mất thời gian tìm hiểu thôi, còn quyết định dùng hay không tuỳ bạn. không mất gì hết!

Các chủ đề có liên quan khác