phungheon

Hiện tại em đã đăng ký và xác minh địa chỉ thành công, nhưng hiện tại chỉ dùng cho youtube, nay em muốn sử dụng cho blogger.com trang blog của em có được không ạ?

Nhưng mà hiện tại trang blog của em chưa được đăng ký adsense nên không biết thế nào? Mong các bạn nào đã dùng qua adsense cho em ý kiếm nhé!

daigai

Well-Known Member
Re: Cho em hỏi Adsense có thể đăng ký được youtube và blogger... không ạ?

Được hết, chỉ cần copy code vào blog là được

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D BẢNG CÂU HỎI DÀNH CHO NHÂN VIÊN Quản trị Nhân lực 0
Như Nguyễn Ai rành về PowerPoint cho mình hỏi với ạ Hỏi đáp Tin học 1
D Sáng kiến kinh nghiệm Xây dựng và sử dụng bộ câu hỏi định hướng bài học phần dẫn xuất Hidrocacbon Hóa học Lớp 11 nâng cao nhằm nâng cao hiệu quả tự học cho học Luận văn Sư phạm 0
D Hướng dẫn làm dạng ĐẶT CÂU HỎI CHO TỪ BỊ GẠCH CHÂN English 0
D BỘ SƯU TẬP CÁC CÂU HỎI CHO SINH VIÊN CHUYÊN NGÀNH HỆ THỐNG ĐIỆN (PHỤC VỤ HỌC TẬP VÀ BẢO VỆ ĐỒ ÁN) Khoa học kỹ thuật 0
J Bước đầu khảo sát các cặp thoại hỏi - đáp trong sách dạy tiếng việt cho người nước ngoài Văn hóa, Xã hội 0
T Làm giàu các đặc trưng cho bài toán phân lớp câu hỏi Hệ Thống thông tin quản trị 0
A Đổi mới quy trình xây dựng câu hỏi và bài tập dạy học chuyên đề sinh lí học động vật dùng cho học sinh chuyên sinh bậc THPT Luận văn Sư phạm 0
B Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương I sinh học 11 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0
T Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương II, III sinh học 10 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác