ome419

Hình như Intel(R) 82945G Express Chipset family là phiên bản mới nhất phải không ạ? Nhưng máy em chưa được cài driver 3D cho card này. Bây giờ em muốn cài driver thì cài thế nào? Download ở đâu xuống ạ?

myself_122

bạn có thể download tại địa chỉ dưới đây, và cài đặt bình thường

daituongquan_8x

Hình như Intel(R) 82945G Express Chipset family là phiên bản mới nhất phải không ạ? Nhưng máy em chưa được cài driver 3D cho card này. Bây giờ em muốn cài driver thì cài thế nào? Download ở đâu xuống ạ? chào bạn!

bạn download card đồ họa tại đây:

bạn vào đây tìm nhé.

chúc bạn thành công.

Thân

Ouray

@khanhoang0509: em cũng có down cái đó về rồi, nhưng khi down về xong vẫn không sử dụng được, có lẽ là do em không biết cài đặt.

@forever_2008: Sau khi đã càixong rồi thì có cần cài đặt j` nữa không ạ?

@forever_2008: Sau khi đã càixong rồi thì có cần cài đặt j` nữa không ạ? không cần cài đặt gì thêm cả bạn àh

bạn càixong rồi restart lại máy là OK

Thân

012_456

Em cảm ơn, em làm được rồi ạ hjc,anh em cả mà,bạn đừng bao giờ xưng hô "anh em" cả bạn nhé,mình_bạn là được rồi

mình mới được 19t àh

tructhanh_0918

tui đang dow nhưng không biết có cài được không

nhưng cứ Thank các đại sư huynh một phát cho đỡ buồn

có gì xin cú chỉ giáo để anh em học hỏi thêm

thank

ngovang_koanh

down cái đó chỗ nào vậy anh sao em tìm không thấy.

Anh cho link cụ thể được không ạ em vào tìm thấy mấy driver cho windows xp không à

baohuy72

down cái đó chỗ nào vậy anh sao em tìm không thấy.

Anh cho link cụ thể được không ạ em vào tìm thấy mấy driver cho windows xp không à nếu bạn muốn cụ thể driver nào thì bạn cứ nói,anh em sẽ tìm giúp bạn

Anh oi down dc rui` nhung sao Intall xong no' bao' loi~ la` sao a.

Giup Em cai' bị lỗi gì vậy bạn ,bạn không nói rõ sao mà mình biết là bị gì được

tommynguyen90

bạn ơi mình vô link [link]http://downloadmirror.intel.com/1560...2k_xp14324.exe[/link] thì có thấy cái gì để dơnload đâu làm ơn chỉ củ thể đi !

thhank trước hen

Các chủ đề có liên quan khác