jenny.baovan

Tại sao em xem o ngoài ổ luu du liệu:

Ổ D no báo sử dung het 140GB mà em vao kiểm tra tat ca dữ liệu trong do chỉ có 120GB thôi.(không co file ẩn ạ)

Ổ E cung bi dính tương tu nhu vậy nhưng o E mất đến 40GB. Hx. Bac nao biết chỉ giup em với. Thank cac bac trước

Andrian

có the la phân vùng de rec dữ liệu ban xoa có thể restore lai được...theo ý minh la vậy.....

edonis_snow

Thường thi moi phân vùng co 1 folder tên là "RECYCLE", mo bang cách chọn như hình. Sau do bạn xoá folder do đi

Thuong thi mỗi phân vung co 1 folder ten la "RECYCLE", mở bang cach chọn như hình. Sau do ban xoá folder do di

cai do là thùng rác mà, xoa no đi xong moi lan mở máy noi len cái bảng nho nho báo lỗi

Trong mot o đĩa có file ẩn, file he thống.

1- Neu ban chỉ bật file an thì vẫn con nhung file hệ thong an bạn không xem được.

2- Bạn da bat tất cả nhung van còn những file "siêu ẩn" mà ban chi xem được khi dung phần mềm.

Bạn dùng WinRar mo ổ đĩa se thay tất cả cac file ẩn trong truong hop 1. Bạn dung Ctrl+A để chọn tất cả. Click chuot phải vào vùng chọn, chon Show Imfofmation (hay dùng Alt+I).

Chờ Winrar tinh dung lượng. Khi Winrar dung hẳn, bạn so sanh dung lượng nay voi dung lượng windows báo. Thuong thi hai số nay rat khớp nhau.

cai do là thùng rác mà, xoa no đi xong moi lan mở máy noi len cái bảng nho nho báo lỗi
Minh xoa hoài có sao dau folder do có khi len den 5GB, xoá nhe HDD

kuzak.yeuem

Minh xoa hoài có sao dau folder do có khi len den 5GB, xoá nhe HDD
Cái do la recycle bin mà. Emty no xong thì chỉ con folder hệ thống thôi, hok ton dung lượng. Cái nao ma xóa được thi emty được. Còn xoa hok được mà dung Unlocker xóa thì no bao lỗi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Mấy anh cho em hỏi cái này một tí ạ !!! Hỏi đáp Tin học 11
T Cho mình hỏi cách nghe nhiều bài hát cùng một lúc Hỏi đáp Tin học 8
T Ngoài lề một chút, cho mình hỏi về model tp-link wifi! Nếu sai box ad di chuyển giúp mình topic, tha InterNet 3
J Cho tôi hỏi, tôi đang là giám đốc một công ty kiểm toán A . Cả hai công ty đang hoạt động bình thườn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin quý Hội cho tôi hỏi: Một người vừa có chứng chỉ hành nghề kế toán vừa có chứng chỉ kiểm toán viê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi làm kế toán tại Công ty Tư vấn thiết kế xây dựng. Xin cho tôi hỏi khi phát sinh một hợp đồng thi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Tôi làm cho một công ty chuyên kinh doanh hàng nông sản, xin hỏi trường hợp mua hàng hoá là nông, lâ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K (ngày 30/10/09) Xin cho tôi hỏi DN tôi là một DN thương mại được khuyến mãi hàng hóa không thuộc loạ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Ngày 25/11/2009) Các anh chị cho em hỏi: em đang làm cho một Ban QLDA xây dựng một trường Đại học Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác