Boyd

Em có con CPU Samsung Enjoy mặc dù em không biết tên và em đang cần tìm Driver của CPU này. Bác nào cao thủ có thể biết con CPU này và tìm giúp em Driver nhé. Em sẽ cố gắng up hình lên sớm hình CPU của em. Và tiện thể các bạn cho em biết làm thế nào để biết tên CPU nhé. Em Thank nhiều

lên mạng tim cái phần mềm CPUZ tải về rồi cho nó chạy để xem thông số phần cứng của máy, có thời (gian) gian thì up mấy cái hình chứa thông số máy của cpuz lên xem mới biết mà giúp được, chứ nói như vầy không ai giúp được

Andrey

tycong Driver thì phụ thuộc vào main chứ nhể? Không hẳn vậy bạn, Driver của Chip, Vga...khác nhau và không liên quan tới Main.

Tuathal

botloctom Không hẳn vậy bạn, Driver của Chip, Vga...khác nhau và không liên quan tới Main. Ok. Do mình không đọc kỹ. Lại cứ tưởng bạn ý xin driver nói chung... Hì! Tks!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Mấy anh cho em hỏi cái này một tí ạ !!! Hỏi đáp Tin học 11
T Cho mình hỏi cách nghe nhiều bài hát cùng một lúc Hỏi đáp Tin học 8
T Ngoài lề một chút, cho mình hỏi về model tp-link wifi! Nếu sai box ad di chuyển giúp mình topic, tha InterNet 3
J Cho tôi hỏi, tôi đang là giám đốc một công ty kiểm toán A . Cả hai công ty đang hoạt động bình thườn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin quý Hội cho tôi hỏi: Một người vừa có chứng chỉ hành nghề kế toán vừa có chứng chỉ kiểm toán viê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi làm kế toán tại Công ty Tư vấn thiết kế xây dựng. Xin cho tôi hỏi khi phát sinh một hợp đồng thi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Tôi làm cho một công ty chuyên kinh doanh hàng nông sản, xin hỏi trường hợp mua hàng hoá là nông, lâ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K (ngày 30/10/09) Xin cho tôi hỏi DN tôi là một DN thương mại được khuyến mãi hàng hóa không thuộc loạ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Ngày 25/11/2009) Các anh chị cho em hỏi: em đang làm cho một Ban QLDA xây dựng một trường Đại học Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác