tình hình là em đang đi tìm hàng, tìm mãi củng thấy các cp đã tăng quá mạnh từ sau ngày 08/5 và 15/5 . còn mỗi QCG là chưa tăng gì nhiều, cơ bản vẫn đang ở đáy từ đầu năm đến nay. em có khoảng 600 củ, đầu tư vào QCG được không? không biết mua xong hàng về có đi viện ko? các bạn f319 cho em lời khuyên

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Ngoài lề một chút, cho mình hỏi về model tp-link wifi! Nếu sai box ad di chuyển giúp mình topic, tha InterNet 3
S Xin quý Hội cho tôi hỏi: nếu trường hợp Công ty chúng tôi ký hợp đồng cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Các bác cho em hỏi có khoá học về kế toán ngắn ngày ko?Nếu có thì học ở đâu?Ai bit xin chỉ giùm với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
N Cho hỏi trên thị trường có máy làm tăng chiều cao không? Nếu có thì giá là bao nhiêu? Sức khỏe 2
H Cho em hỏi sau 3 năm quan hệ tình dục. Nếu chẳng may bị nhiẽm HIV thì bệnh có biểu hiện chưa ạ? Sức khỏe 2
H Cho mình hỏi: nếu có thai mà dùng thuốc tẩy giun sán thì có tác hại như thế nào? Sức khỏe 3
L Cho mình hỏi trong thời gian đang uống thuốc kháng sinh nếu dùng que thử thì kết quả có ảnh hưởng g Sức khỏe 1
F Cho em hỏi cách lấy visa đi Thổ Nhĩ Kì nếu dưới 18 tuổi ạ? Địa lý & Du lịch 0
V Hợp đồng làm việc của em là 3 năm. Cho em hỏi nếu về nước em có được tiếp tục đóng BHXH không? Việc làm 1
C Mấy anh chị ơi,cho em hỏi:nếu học TOEFL hoặc IELTS trọn khóa thì mất bao nhiêu tiền? English 1

Các chủ đề có liên quan khác