Em mới gửi cái laptop ra Đà Nẵng cho thằng bạn mới xài được mấy ngày mà vừa hư rồi.hixhix.Mọi người có ai biết chỗ nào bảo hành máy laptop HP ở Đà Nẵng không?chĩ cho mình với nha.chứ gửi vô sài gọn lại thấy mất công quá.Giúp e với tất cả người ơi

tracgiahan96

mrbomtit Em mới gửi cái laptop ra Đà Nẵng cho thằng bạn mới xài được mấy ngày mà vừa hư rồi.hixhix.Mọi người có ai biết chỗ nào bảo hành máy laptop HP ở Đà Nẵng không?chĩ cho mình với nha.chứ gửi vô sài gọn lại thấy mất công quá.Giúp e với tất cả người ơi bạn đến chỗ PHI LONG, trên đường Hàm Nghi xem nó nhận máy ko

ngocmai14686

neverdiesoon_Bo 163 Hàm Nghi.chỗ này là bảo hành chính hãng HP luôn á.good luck !! ^^ HP đang ra chương trình khuyến mãi hay bảo hành hay sao mà dạo này nhìu điểm nhận máy được lập nên quá ^^

mathip_mahop_9x

winner_123 HP đang ra chương trình khuyến mãi hay bảo hành hay sao mà dạo này nhìu điểm nhận máy được lập nên quá ^^ chương trình bảo hành x'press gì đấy, thấy mấy đứa bạn cũng đi bảo hành

maruko541 chương trình bảo hành x'press gì đấy, thấy mấy đứa bạn cũng đi bảo hành đang có trong tay 1 em dòng G, chẳng biết hắn chịu nhận free không đây

Beanon

maruko541 chương trình bảo hành x'press gì đấy, thấy mấy đứa bạn cũng đi bảo hành chương trình này khi nào mới kết thúc vậy hả bác???

cua_zop

Rockian chương trình này khi nào mới kết thúc vậy hả bác??? nghe nói là tới ngày 30/4 thì chương trình này mới dừng lận đó.tha hồ mà đem máy đi bảo hành miễn phí đi

sooiinlee

kakasi221 nghe nói là tới ngày 30/4 thì chương trình này mới dừng lận đó.tha hồ mà đem máy đi bảo hành miễn phí đi vậy là có được 2 tháng lận. tranh thủ đem máy đi mới được. mà nó không bảo hành toàn quốc, chỉ có vài nơi nên uổng quá ^^

ellavip2000

winner_123 vậy là có được 2 tháng lận. tranh thủ đem máy đi mới được. mà nó không bảo hành toàn quốc, chỉ có vài nơi nên uổng quá ^^ ở Đà Nẵng có 2 chỗ bảo hành trên đường Hàm Nghi là vui rồi.hihi.mà cũng nghe nói mấy tỉnh khác cũng có chỗ bảo hành mà.đâu phải chỉ mấy thành phố lớn như Đà Nẵng hay tp HCM mới có thôi đâu

phu_cuong

mrbomtit ở Đà Nẵng có 2 chỗ bảo hành trên đường Hàm Nghi là vui rồi.hihi.mà cũng nghe nói mấy tỉnh khác cũng có chỗ bảo hành mà.đâu phải chỉ mấy thành phố lớn như Đà Nẵng hay tp HCM mới có thôi đâu Nghệ An, Kiên Giang, Cà Mau, Hải Phòng...1 số tỉnh thành có thui, chứ không phải phạm vi toàn quốc

candy_9

winner_123 Nghệ An, Kiên Giang, Cà Mau, Hải Phòng...1 số tỉnh thành có thui, chứ không phải phạm vi toàn quốc TP HỒ Chí Minh có không hả bác.em cũng đang xài 1 em HP Pavilion dv3!

bcktooyou

maruko541 TP HỒ Chí Minh có không hả bác.em cũng đang xài 1 em HP Pavilion dv3! nghĩ sao vậy bạn? tỉnh còn có thì những thành phố lớn như HN hay HCM sao không có được. thậm chí còn nhiều nơi tiếp nhận hơn tỉnh đó chứ ^^

winner_123 nghĩ sao vậy bạn? tỉnh còn có thì những thành phố lớn như HN hay HCM sao không có được. thậm chí còn nhiều nơi tiếp nhận hơn tỉnh đó chứ ^^ bác nào biết địa chỉ nào ở gần trung tâm review cho anh em với!!!

Rockian bác nào biết địa chỉ nào ở gần trung tâm review cho anh em với!!! ở tp thì dễ rùi, chỗ nào mà không nhận máy HP để bảo hành bro ^^ ở tỉnh thì có mấy chỗ tiếp nhận, ở tp thì vô số

winner_123 ở tp thì dễ rùi, chỗ nào mà không nhận máy HP để bảo hành bro ^^ ở tỉnh thì có mấy chỗ tiếp nhận, ở tp thì vô số quê em ở Cần Thơ không biết có chỗ nào bảo hành không vậy nhỉ???

maruko541 quê em ở Cần Thơ không biết có chỗ nào bảo hành không vậy nhỉ??? ở Cần Thơ thì có ĐH Cần Thơ và TPT ^^

Các chủ đề có liên quan khác