lowe_star_love

mình cũng seach trên VZ rồi, nhưng các cách làm trên hình như vừa cũ, và k còn thực hiện dc nữa

nay mình mới lập topic này mới, và mong muốn bạn nào trả lời cho mình, nếu dc thì có thêm hình ảnh minh họa nữa thì tốt,

điều này thì em xin mod nhé, mình sẽ sent 1 key win7 pro ( nguyenvanhuy share cho mình, k sài) cho bạn nào đó giúp dc mình,

thanks các bạn trc nhé, key win7 pro có dạng RJV7M-6MBF8-G6TH8-QVVW7-xxxx

mình xóa mấy cái dòng cuối, để các bạn có seach thì cũng k thấy, sẽ tin mình nói thật, bởi đang cần nên mới thế, anh em cố giúp mình với.

thân!!!

Makis

Bạn hỏi như vậy là sao nhỉ ? Có nghĩa là làm ra (tạo) email gì. mail điện tử bình thường hay 1 email khác !

Có lẻ hok phải là email thường đâu. bởi vì bạn vừa là mem của 4rum sao lại hok có email được.

Nêu rõ câu hỏi đi. tất cả người giúp nhiệt tình cho bạn mà hok cần key của bạn đâu

Chúc vui !

high_manner2003

sặc.uhm,bạn nói rõ đi.mà nếu là mail bình thường,thì chắc là bạn đang chơi diễn đàn rồi

™..Kudo..™ Bác này muốn làm ra (tạo) Mail gì thế Không có hứng với Key windows nhưng bác làm ơn nói rõ xíu được không chắc mail domain rồi

bann11f Bạn hỏi như vậy là sao nhỉ ? Có nghĩa là làm ra (tạo) email gì. mail điện tử bình thường hay 1 email khác !

Có lẻ hok phải là email thường đâu. bởi vì bạn vừa là mem của 4rum sao lại hok có email được.

Nêu rõ câu hỏi đi. tất cả người giúp nhiệt tình cho bạn mà hok cần key của bạn đâu

Chúc vui ! mình post lên lâu mà chả ai có ý kiến, hic, nên jo mới repost lại dc...

lamanhpro sặc.uhm,bạn nói rõ đi.mà nếu là mail bình thường,thì chắc là bạn đang chơi diễn đàn rồi ™..Kudo..™ Bác này muốn làm ra (tạo) Mail gì thế Không có hứng với Key windows nhưng bác làm ơn nói rõ xíu được không trantaihonggiang chắc mail domain rồi mình đang muốn có 1 email, tương tự như bạn trantaihonggiang nói, miễn sao k như yahoo, gmail là dc....ý vậy, k biết đúng ý bạn k?!!

tientien1381

vừa hỏi bác phongdatgl xong, cái này bạn cần có domain và host, nói chung bạn phải có 1 trang web, nếu có rồi thì bạn mới creat dc email mang tên riêng của bạn, phải vậy k bác phongdatgl

Botolph

Mua một host có hỗ trợ Mail Domain. Creat là xong Đơn giản

Bi giờ hosting nào chả hỗ trợ cái ấy