Siegfried

mình có 1 cái main khi bị sét đánh thì tự nhiên âm thanh k nghe rồi mình coi lại loa gắn vào máy khác thì vẫn bình thường , rồi mình thử lấy jack cắm trước thùng máy thì cũng không nghe , rồi mình đem main đi bảo hành lại chip sound xài được cỡ nữa tháng lại bị ,nhưng không bị sét đánh hay gì hết ... vậy vấn đề đây là gì vậy các bạn

buomtrang6988

chắc gặp phải thợ lởm sửa không nên hồn rồi

mà main bác sao mà bị sét đánh ghê thế

Burdett

đâu trên hãng gigabyte sữa đó nguyên công ty đúng lớn ... tại nói chứ mình cũng là thợ rồi mình xuống long an sữa nge ngta nói bị sét đánh rồi tự nhiên mất tiếng luôn ... tại dưới vùng quê nhà ít zong gió nhiều ... rồi cuối cùng mình k biết là do diver hay là main tiếp chạy lên chạy xún hơi mệt ngày mai phải đi tiếp ... hỏi trước chắc ăn

mjnh_me0

Hỏi cái gì không biết còn bảo hành thì đem đi bảo hành chứ ở nhà "mò" có ngày mang họa

bagia_khatmaum

nói như bạn ai k làm được , nhưg từ long an với thành phố bạn hiểu không ... cứ bảo hành rồi ngta nghĩ mình sao ...

honghanh_429

Sét đánh làm điện tăng áp đột ngột nên main die đây mà, đúng là mian vừa hỏng thì sửa chỉ là chắp vá, vài bữa lại bung ra lỗi nữa thôi, mua cái mới và mua thêm cái ổn áp để cắm dây qua nó thì đỡ gặp sự cố kiểu tăng áp và sét đánh này hơn.

chèn ơi main chưa xài được 3 năm đi thay ... nói như mấy bạn tiền đâu chịu nổi chỉ là âm thanh mất ... main đồ hoạt động tốt k bị gì khác ... hôm bữa sữa xong đem về là pl ... gần nữa tháng bị k biết nó sữa gì trên main giờ lại bị