Tyrone

Làm cái clip nhưng khi xuất file ra cứ bị out hoài ah,mặc dù ổ đỉa còn trống đủ mà.bạn nào biết khắc phục chỉ mình với.Lâu lâu mới thành công 1 lần.

Barrington

bạn dùng proshow gold hay la proshow ducer vậy. khi xuất file bạn chú ý ở cái bản của nó nha HD DVD hay mp4, nói chung nếu xuất ra file HD thì dung lượng hơi bị cao đó, mình làm cái clip có 5' thôi mà khi xuất ra file HD thì nó lên tận gần 3G luôn đó.

gacon5757 bạn dùng proshow gold hay la proshow ducer vậy. khi xuất file bạn chú ý ở cái bản của nó nha HD DVD hay mp4, nói chung nếu xuất ra file HD thì dung lượng hơi bị cao đó, mình làm cái clip có 5' thôi mà khi xuất ra file HD thì nó lên tận gần 3G luôn đó. Bạn trả lời không đúng yêu cầu chủ topic hỏi rồi.À ,khi bạn xuất ra file HD , dung lượng khá nặng , bạn xài total video converert chuyển qua .avi đi , dung lượng giảm mà chất lượng không hề giảm

---------- Bài thêm lúc 19:31 ---------- Bài trước là lúc 19:30 ----------

daimavuong66 Làm cái clip nhưng khi xuất file ra cứ bị out hoài ah,mặc dù ổ đỉa còn trống đủ mà.bạn nào biết khắc phục chỉ mình với.Lâu lâu mới thành công 1 lần. Cái đó mình cũng từng bị . Bạn nên uninstall proshow và cài lại ( Nếu còn bị thì ghost windows )

blue_dream_1212

phucpro_timgirl Bạn trả lời không đúng yêu cầu chủ topic hỏi rồi.À ,khi bạn xuất ra file HD , dung lượng khá nặng , bạn xài total video converert chuyển qua .avi đi , dung lượng giảm mà chất lượng không hề giảm

---------- Bài thêm lúc 19:31 ---------- Bài trước là lúc 19:30 ----------

Cái đó mình cũng từng bị . Bạn nên uninstall proshow và cài lại ( Nếu còn bị thì ghost windows ) Hix.cài lại cũng vậy ah........

betty_bitty90

Bạn trả lời không đúng yêu cầu chủ topic hỏi rồi.À ,khi bạn xuất ra file HD , dung lượng khá nặng , bạn xài total video converert chuyển qua .avi đi , dung lượng giảm mà chất lượng không hề giảm

cái này thì mình biết từ đời napoleon rồi.

chủ pic vừa gỡ sạch sẽ chưa. dùng phần mềm chuyên dụng mà gỡ dùng your-Unin staller or Revo ý, xong rồi cài lại bản mới nhất nha