tui vừa donw Jdownloader về và cài vào! Nhưng tui không thể nào down về được! tui muốn down 1 số thứ từ hotfile.com nhưng không thế down được!

Khi tui thử reset IP thì nó báo lỗi " Tải kết nối thất bại! hãy kiểm tra lại các thiết bị tải kết nối modem của bạn và thử tải kết nối thủ công xem thiết đặt đúng chưa! "

Có ai biết cách khác phục thì chỉ tui với! tui ngồi mấy tiếng search trên internet mà chẳng biết giải quyết thế nào nên đành làm phiền tất cả ng`.

Ai biết thì chỉ dùm mình nhé!

P/s: nếu được xin chỉ tui cách tải kết nối thủ công....

Thank tất cả ng` nhìu lắm!!!

21_3

mình lũy ý 1 chút.bạn nên vào mấy trang leech (get4all.biz)nhờ họ leech rồi lấy link đó download thử xem có được và nhanh hơn không.mình chưa dùng Jdownloader lần nào,bạn thử dùng IDM xem sao,cũng tốt mà.

Frang

hero_2812 mình lũy ý 1 chút.bạn nên vào mấy trang leech (get4all.biz)nhờ họ leech rồi lấy link đó download thử xem có được và nhanh hơn không.mình chưa dùng Jdownloader lần nào,bạn thử dùng IDM xem sao,cũng tốt mà. tui vẫn đang dùng IDM nhưng nghe nói cái Jdownloader này dùng để down từ những web như rapidshare hay là hotfile thì khá tốt vì nó tự động rết IP.

cũng không cần đâu bạn.bạn cứ vào mấy trang leech,đưa link cho họ leech,bạn sẽ nhận được link mới down với tốc độ nhanh hơn và cũng không nên phải reset IP gì cả.vì họ có tài khoản premium mà.bạn thử tìm hiểu leech là gì thì sẽ rõ.

jimmy14290

bạn click phải vào file cần down chọn thiết lập lại.nếu tình trạng kia vẫn còn thì do hotfile vừa giới hạn IP Public của bạn nên phải reset modem hay restart lại máy thì nó mới cho down tiếp. mình đang xài jdownloader ngon lành đây. và cũng như mấy phần mềm khác thì nên có acc hotfile nếu muốn down nhiều. Jdownloader cực đỉnh đấy

huyen14_10

tui thử reconnection mà mãi không được!

Lúc download thì mãi nó không được kb nào!

minh_blog

tamthangia1 Bạn vào topic của mình , có share acc premium đó . add vào IDM mà down , tội j phải chơi Jdownlader thế .. tui add vào IDM roy` nhưng nó chỉ down mỗi cái link về co' 7kb là sao

tớ nghĩ tốt nhất nên xài 1 cái Acc Mediafire Pro rồi lecch toàn bộ link mấy trang kia về Mediafire down là ngon nhất mà cái khó là kiếm acc

Edmundo

hundi_hundi bạn click phải vào file cần down chọn thiết lập lại.nếu tình trạng kia vẫn còn thì do hotfile vừa giới hạn IP Public của bạn nên phải reset modem hay restart lại máy thì nó mới cho down tiếp. mình đang xài jdownloader ngon lành đây. và cũng như mấy phần mềm khác thì nên có acc hotfile nếu muốn down nhiều. Jdownloader cực đỉnh đấy thiết lập lại thì nó bắt phải đợi mười mấy phút.hix.tưởng không phải đợi nữa chứ !bó chíu

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Xin quý hội cho tôi hỏi điều 7 Thông báo hành nghề năm 2012 của Bộ tài chính có thông báo "7. Để ổn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Cho tôi hỏi, tôi đang là giám đốc một công ty kiểm toán A . Cả hai công ty đang hoạt động bình thườn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin quý Hội cho tôi hỏi: Một người vừa có chứng chỉ hành nghề kế toán vừa có chứng chỉ kiểm toán viê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Xin quý Hội cho tôi hỏi: nếu trường hợp Công ty chúng tôi ký hợp đồng cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V 1. Chúng tôi muốn thành lập công ty kiểm toán loại hình TNHH. Cho hỏi trong thành viên góp vốn có Cô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi làm kế toán tại Công ty Tư vấn thiết kế xây dựng. Xin cho tôi hỏi khi phát sinh một hợp đồng thi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Hiện nay tôi đang làm kế toán cho doanh nghiệp xây dựng. Tôi muốn hỏi các doanh nghiệp xây dựng có c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Cho tôi hỏi quy trình hạch toán đầu tư tài sản cố định thông qua đầu tư Tôi cũng hiểu là sản phẩm s Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Khách hàng của chúng tôi có đánh giá tài sản để đi đầu tư vào công ty con vốn điều lệ. Vậy cho hỏi, Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
P Làm ơn cho tôi hỏi. Công ty tôi thành lập 1/4/2006 và có 2 thành viên góp vốn bằng TSCĐ trị giá 253t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác