cam_ve_quan_147

các bạn cho e hỏi tý..ngày trc cái thời trẻ trâu đi học tin trên trường thấy khi sờ vào màn hình máy tính nó tê tê..h thì e hiểu hình như nó tê tê để cho bọ khỏi bám vào…h e muốn làm cho cái máy láp cũng tê tê thế dc k các bác…e dùng compaq cq42..chỗ e nhiều bọ quá..e lại hay tắt điện nên bọ bám đầy màn hình..bác nào biết bật cái ý ở đâu chỉ e với ..thank các bạn nhé..

poroonline

chịu thua, không có cách nào bạn ơi, chỉ có cách là đi dán màn hình để hạn chế hư hỏng màn hình thôi

hainv007

chịu thua, không có cách nào bạn ơi, chỉ có cách là đi dán màn hình để hạn chế hư hỏng màn hình thôi thế sao hồi đi học tin e thấy màn hình nó thế nhể...h thi thoảng vẫn gặp máy tê tê như thế

boom_l93_161094

các bạn cho e hỏi tý..ngày trc cái thời trẻ trâu đi học tin trên trường thấy khi sờ vào màn hình máy tính nó tê tê..h thì e hiểu hình như nó tê tê để cho bọ khỏi bám vào…h e muốn làm cho cái máy láp cũng tê tê thế dc k các bác…e dùng compaq cq42..chỗ e nhiều bọ quá..e lại hay tắt điện nên bọ bám đầy màn hình..bác nào biết bật cái ý ở đâu chỉ e với ..thank các bạn nhé.. có cách không bị là trước khi bật máy tính mắc màn cho cái máy rùi chui vào

bluedolphintv

thế sao hồi đi học tin e thấy màn hình nó thế nhể...h thi thoảng vẫn gặp máy tê tê như thế màn hình LCD của laptop làm gì giật hiazzz, cái màn hình to to hòi đó cái nào chả giật =.=

Các chủ đề có liên quan khác