Abrahamo

Chả là em đang học tiếng anh

Em down image của bộ preparation toefl của cambridge có file .mds(20kb) , .mdf(594mb).

Em đang dùng daemon tool lite free, em mở SCSI Virtual Drive để mount file .mdf.

Cài xong, em mở nó lên nhưng nó hiện bảng:

"Emulator detected!

please deactivate virtual drive and emulation software"

các bạn giúp em với, cứ đà này là em không đủ đầu ra của trường mất

Maynor

Dùng bản Pro tạo đĩa ảo IDE xem được không. không được bạn ơi. Mình mount bằng IDE nó hiện ra bảng:

"the application cannot start as it cannot create needed files.There may not be enough free disk space"

Mình chú ý là khi cài bản pro thì cả 3 loại virtual drive là DT, SCSI, IDE đều chỉ cho mount file .mds(20kb), chứ không mount file .mdf(594mb)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D tìm hiểu kiến thức sự trao đổi chất và năng lượng ở sinh vật trong chương trình môn khoa học ở tiểu học Văn học 0
D kinh nghiệm dạy học môn âm nhạc phát triển năng lực cho học sinh tiểu học đáp ứng mục tiêu chương trình gdpt 2018 Luận văn Sư phạm 0
D Sự hình thành khái niệm phản ứng hóa học trong chương trình hóa học phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D vận dụng năng lực số vào dạy học văn chính luận trong chương trình ngữ văn thpt nhằm phát triển năng lực học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Phát triển năng lực cho học sinh thông qua dạy học Đa thức trong chương trình THCS Luận văn Sư phạm 0
D VỀ MỘT SỐ NỘI DUNG CỦA HÌNH HỌC ƠCLIT n CHIỀU TRONG CHƯƠNG TRÌNH TOÁN TRUNG HỌC PHỔ THÔNG Luận văn Sư phạm 2
D SKKN bước đầu sử dụng công cụ mạng xã hội để hỗ trợ dạy học dự án một số bài trong chương trình sinh học phổ thông Luận văn Kinh tế 0
D Quản lý hoạt động trải nghiệm của học sinh Trường THCS Thái Nguyên thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa theo định hướng chương trình giáo dục phổ thông Luận văn Sư phạm 0
D Skkn dạy học chủ đề dòng điện không đổi thuộc chương trình vật lý 11 theo hướng phát huy năng lực và trải nghiệm Luận văn Sư phạm 0
D Tổ chức bồi dưỡng năng lực phát triển chương trình dạy học tích hợp liên môn cho giáo viên THCS thị xã Quảng Yên, Quảng Ninh Luận văn Sư phạm 1

Các chủ đề có liên quan khác