Whitman

Download chương trình không biết tên?

ngày trước trong máy mình có phần mền đọc file mà cái file đó có hình biểu tượng là mấy cái tập sách chồng lên nhau (có quyển màu xanh, có quyển màu đó hợp lại thành 3 quyển gì gì đó, mà hìnhcoi nhưvậy) đợt vừa rồi máy hư, sửa lại xong thì mất chương trình ấy, mình bất biết tìm down chương trình ấy ở đâu cả.

bạn nào hiểu ỳ mình thì giúp mình với, giờ trong máy mình có mấy file quan trọng cần chương trình ấy mới đọc được.

giúp mình với. cảm ơn.........

cho mình cái link down nha

Chương trình đó là Winrar đó bạn. Link đây:

Phải cần Cr-ack nữa bạn chịu khó tìm nhé. Lên google search nhiều lắm.

(không nhất thiết phải cần Cr-ack mới xài được, bạn có thể xái trong khoảng 3 tháng gì đó, bất nhớ nữa)

shop_xxx

Chào bạn,

Đó là winrar chương trình bung file nén *.rar. Bạn nên dung ZipGenius 6 sẽ trả toàn miễn phí và rất nhẹ cho máy tính của bạn, chẳng những thế còn có thể bung nén được nhiều định dạng file nén nhé.

Link cho bạn down Portable ZipGenius 6 tại trang:

Giles

phần mềm của bạn đây! nó tên là Winrar đó bạn!

yeurauxanh

do la chuong trinh winar day' ban ah`!!!!

link down ne` :http://share.traitimyenbai.net/yen-bai/winrar-380-final-Cr-ack.html

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Skkn dạy học chủ đề dòng điện không đổi thuộc chương trình vật lý 11 theo hướng phát huy năng lực và trải nghiệm Luận văn Sư phạm 0
C Chương trình thu nhận, xử lý dữ liệu, cảnh báo sự cố trên nút mạng cảm nhận không dây, hiển thị bằng màn hình tinh thể lỏng - Lcd Luận văn Kinh tế 0
D Giáo án Hình học 12 - Chương III: Phương trình đường thẳng trong không gian Luận văn Sư phạm 0
J Nghiên cứu mức độ đáp ứng của học sinh các nước không thuộc khối OECD và học sinh Việt Nam với chương trình đánh giá Quốc tế PISA Luận văn Sư phạm 0
N kích thích năng lực tư duy sáng tạo cho học sinh trong dạy học giải các bài toán hình học không gian lớp 11 (chương trình nâng cao ở THPT) Luận văn Sư phạm 2
C Phát triển tư duy sáng tạo cho học sinh thông qua dạy học Giải bài tập tọa độ hình học không gian chương trình lớp 12- Ban nâng cao Luận văn Sư phạm 2
M Rèn luyện tư duy sáng tạo cho học sinh khá, giỏi thông qua dạy giải bài tập chương Vectơ trong không gian, quan hệ vuông góc trong không gian chương trình Hìn Luận văn Sư phạm 1
C Sử dụng phần mềm cabri 3D trong dạy học nội dung dựng hình không gian chương trình Hình học lớp 11 THPT Luận văn Sư phạm 2
N Sử dụng phần mềm CABRI 3D trong dạy học hình học không gian lớp 12 THPT chương trình nâng cao Luận văn Sư phạm 2
M Ứng dụng phần mềm Cabri 3D trong dạy học phần Hình học giải tích trong không gian: chương trình Toán lớp 12 (Ban cơ bản) Luận văn Sư phạm 2

Các chủ đề có liên quan khác