quangvinh_1192

mình rất quan tâm đến các công thức trong bảng tính gồm 5 sheet của bạn - nhung thực sự mình không hiểu lắm ( sheet DM khách hàng chỉ có vài cột - trong khi các dữ liệu của các sheet kia thì toàn công thức cả - không thay đổi đựoc) mình rât muốm đươc ban chỉ dẫn cụ thể hơn - rất mong nhận được chỉ dẫn cụ thể

quocanhmatkieng

Anh Excell có thể bày rõ cách đơn giản để làm ra (tạo) ra các combo box trong file anh làm ra không? vì tui insert thêm 1 dòng mới vào mà bất tạo được combo box. Thanks!

hehhe

Mình vừa tải thử bản nhập xuất của AnhExcel, dùng rất hay, nhg sao khi insert thêm dòng (ở Sheet NhậtkýNX ý) thì k làm sao đánh được vào cột MDV và MH.Làm ơn giải thích dùm cho tất cả ng với

hb_5658

Cái này dùng công thức cũng đơn giản, mà cũng khá hay, nhưng dùng công thức mảng cho dữ liệu hàng ngàn dòng thì sẽ chạy rất chậm.

titi_to45

Minh co doc file nay va muon lam thu nhung khi chen dong k biet lam the nao de co duoc ds ma vat tu va ma khach hang nhu nhung dong tren. Xin cac anh chi chi giup

Trong sheet the kho: tai sao minh thay co xuat nhap ma lai chi hien co 1 dong nhap ma cach dong xuat ha cach dong nhap con lai không thay xuat hienTrong sheet in chung tu: neu cung 1 chung tu tai sao không hien ra cung 1 bang ma lai bi tach ra lam 2cac Ban co the giup minh sua lai theo 2 y tren cho file excel nay that vui hao nhe.

Các chủ đề có liên quan khác