Jantis

có trương trình nào thay đổi con trỏ chuột hay không các bạn , bác nào có cho em xin đường link với

andoangian

sao tớ k thay dổi được trỏ chuột nhỉ,ai bít cách chỉ tớ với,tớ tải duôi *.ani nhưng k thay dổi được

phuhung2350

Quote:

Được gửi bởi mupmup

Có ai biết cách thay đổi hình dạng con trỏ chuột trong máy tính một cách sinh động không? Địa chỉ download các biểu tượng của chuột ở đâu chỉ cho tớ với. Thanks all!

rainie_leeyoung

Có ai biết cách thay đổi hình dạng con trỏ chuột trong máy tính một cách sinh động không? Địa chỉ download các biểu tượng của chuột ở đâu chỉ cho tớ với. Thanks all!

Diondre

Quote:

Được gửi bởi Tran Hai Tien

em đang cần thay đổi con trỏ chuột của em mà không biết làm thế nào? em tìm được trên Website rất nhiều hình đẹp nhưng em không biết làm thế nào để lấy nó. Các pác giúp em với

Thì ban tải về thui nếu nó hỗ trợ cài và thay đủi lun thì chỉ chuyện cài. Còn là những file dạng *.cur thì bạn copy vào thư mục nào đó rùi vào Control Panel >Printers and Other Hardware >Mouse.Chọn thẻ Pointer trong muc Customize thay đủi từng trạng thái chuột tương ứng mà bạn thích. Cuối cùng Apply hay Ok là xong

mytrang_94qn

em đang cần thay đổi con trỏ chuột của em mà không biết làm thế nào? em tìm được trên Website rất nhiều hình đẹp nhưng em không biết làm thế nào để lấy nó. Các pác giúp em với

huongquynh082

Bác load cái CursorXP ở đây nè , cái này của Stardock, tui cũng đang xài đó, chạy ổn định lắm.

Các chủ đề có liên quan khác