có thể xem TV online từ nhiều khu vực hay cũng có thể xem theo chủ đề như âm nhạc , tin tức v.v.....

Romain

cool ! nhiều kênh kinh khủng , lại chả phải cài gì , thx bro

p/s : bác có cái phần mềm radio online nào trâu bò như cái TV này không share cho em

Cần gì phải download về mệt vậy có cả trong đó, xem trực tiếp trên web khg cần cài đặt gì cả

eugenie_1304

Cái này cũng đâu cần cài đặt gì . Ấn vào chạy luôn , giao diện lại thân thiện tiện hơn duyệt web nhiều

kumatri185

hay thật chất lượng hình ảnh tốt ổn định có điều vnnhaf mình có 4 kênh thì kô xem được kênh nào

huynhanh_333

không xem được kênh nào,tại vì đường truyền quá yếu sao coi đươc,vd HTV9 vừa tới 300kb/s chỉ coi được đài Hà Nội HTV thôi vì chỉ có 50kb/s

songhong0801

alo . link không dc rồi , mà cho mình hỏi cía internetTV cũng dc add list thế nòa vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote:

Được gửi bởi chimse1451986

tui thi` đang xài cái này,anh em xem thử rồi cho ý kiến nha

của bác có nhiều kenh ko

Quote:

Được gửi bởi zcat123

có thể xem TV online từ nhiều khu vực hay cũng có thể xem theo chủ đề như âm nhạc , tin tức v.v.....

đây chưa hẳn vừa là phần mềm xem phim hay đâu, tui thấy Readon TV Movie Radio Player có khi xem phim còn hay hơn. còn phần mềm đó thì bạn có thể lên google là ok

c8nh7_itc_2008

Quote:

Được gửi bởi refont

Cần gì phải download về mệt vậy có cả trong đó, xem trực tiếp trên web khg cần cài đặt gì cả

ack,sao mình xem không được vậy hả pro

Các chủ đề có liên quan khác