Quade

Chào bạn! nói về đau đầu thì có rất nhiều nguyên nhân và nếu chủ quan thì khó có thể cải thiện được tình trạng đâu đầu khi dùng nhiều thuốc tây.

Nếu bạn muốn cải thiện thì tui có thể giúp bạn và tư vấn cho bạn đùng sản phẩm hoàn toàn thiên nhiên và hộ trợ cho bạn về thần kinh và ổn định cho bạn thoát khỏi cơn đau đầu.

Bạn có thể gọi :0934 690 009

Shop mình có bán thuốc đông y trung quốc chưa các bệnh này rất tốt các bạn có thể ghé thăm qua tham khảo nhá

Xin cảm ơnMời bạn ghé thăm: Shop_Lan Anh

Để phòng và hạn chế những cơn đau đầu do thời tiết nên ăn nhiều rau xanh, rau quả có nhiều vitamin C. Cũng có thể uống các loại thuốc bổ B1, B6, B12... Tránh làm việc dưới trời nắng gắt, nếu phải ra ngoài nắng nên đội mũ rộng vành, đeo kính mát, về mùa đông, nên mặc ấm và đội mũ giữ ấm đầu. Ngoài ra có thể tập các môn thể dục nhẹ nhàng, các bài tập dưỡng sinh học thở sâu...Mời bạn ghé thăm: Công Ty Hoàn Hảo

Bạn vào tham khảo cách trị Khi có triệu chứng cấp tính, sau đó trị dứt điểm bệnh này bằng vật lý trị liệu tại nhà thuốc nam của Ông tôi, hay liên lạc để Ông tư vấn hộ.

http://vn.360plus.yahoo.com/thu_ksh/article?mid=553

Các chủ đề có liên quan khác