anh_bom

Nếu bạn ở SG thì vào đây xem thử nhé!

Trích dẫn:Buổi trưa thì có Thanh Thủy - Nguyễn Trãi: 30k nhưng mình thấy kg hợp lắm vì hơi..bình dân quá (kg fải mình chảnh nhưng không gian quán đơn giản wá). Phố Xưa-NTMK, đối diện NVH Thanh Niên 80k ăn các món ăn VN (chấm nhất là chạo tôm, salad, rau luộc, cơm rượu), thích hợp gặp gỡ đối tác vì yên tĩnh; Parkson Lê Thánh Tôn 85k, thúc ăn thiên về món Hoa khá phong phú nhưng ồn ào và hay bị lưu mùi trên quần áo. Các KS 4-5* giá khoảng 17++

Buổi tối thì Bông Sen, Oscar giá khoảng 100k với các món Vn, Duxton ăn ngon mà giá chịu được (khoảng 20++), vừa rồi mình đi ăn Valentine được khuyến mãi nữa, tính ra chỉ tốn có 1 vé thôi, thích lắm. Nếu muốn lãng mạn & sang trọng thì vô mấy KS lớn nhưng fải coi lại túi tiền, nhưng mà tiền nào của đó, bạn có thể ăn tôm hùm, tôm càng, cá hồi...

Có 1 bufet đặc biệt chỉ có 1 ngày thứ sáu đầu tháng thôi:buffet kem Fanny tôn Thất THiệp (đi trễ kg có chỗ ngồi à nha) 67k

hong_hai

Mình biết quán Sen, nghe nói còn quán gì marina thì phải ở Túc Bạch cũng ngon, không thì bác vào KS hà nọi trên tầgn máy quên rồi

Bạn có muốn đạt cảm giác khi lên đỉnh

nhoc_ngoc1909

Khách sạn Hòa Bình 27 Lý Thường Kiệt, Hà Nội ngoài Buffet tối 130k còn có cả Buffet trưa 80k nữa đấy, đông khách lắm, nếu đặt chỗ trước thì có chỗ đẹp để cả hội ngồi được với nhau ;)]" align="absmiddle" border="0" hspace="1" src="http://vatgia.com/images/wys/yahoo_wink.gif" />

Các chủ đề có liên quan khác