Torn

oái oái làm gì thế kia

hehe cuối cùng hắn vừa thuộc je ta oj

Ôi! nụ hôn đầu đời của tôi

Thôi nào nín đi!! đền cho cục kẹo nè

kaka em này dễ dụ thiệt

hihix vẫn chưa đủ 10pic.Phải săn lùng thêm thôi

ah thấy rồi

khakha vừa đủ chỉ tiêu

tinh_thu

Hồi còn nhỏ chưa biết gì thì gái dê trai => cỡ 10 năm sau ngược lại

khocnhe20062007

Moon1095 Hồi còn nhỏ chưa biết gì thì gái dê trai => cỡ 10 năm sau ngược lại bác này nói chuẩn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Đọc bài thơ "Bóng mây", em thấy có những nét gì đẹp của người con đối với mẹ? Văn học thiếu nhi 0
N Ad tải hộ tài liệu Chữ Nôm Và Tinh Thần Dân Tộc - Nguyễn Hữu Vinh với ạ, em thấy trên trang mình có up ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Khởi đầu 1
D DCOM Lỗi 797: Kết nối đến máy tính từ xa có thể không được thiết lập bởi vì các modem không tìm thấy Hỏi đáp Tin học 0
N liệu người đàn bà lãnh đạm với người chồng đầu tiên, có thể tìm thấy khoái cảm với người chồng thứ h Sức khỏe sinh sản 0
B Tôi có cảm giác rằng, người phụ nữ không cảm thấy gì đặc biệt khi mới có thai? Sức khỏe sinh sản 0
P Lẽ nào một phụ nữ lại có thể quan tâm tới vú của một phụ nữ khác Điều đó luôn làm cho tôi thấy ngạc Sức khỏe sinh sản 0
K Theo Quyết định 48/2006/QĐ-BTC ngày 14/09/2006 tôi thấy không có các Tài khoản 621, 622, 627. Vậy xi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Có một lần nào đó em đã nhìn thấy một em bé đi bán vé số dạo. Em hãy tả lại người bán vé số ấy. Văn học thiếu nhi 0
T Gia đình em có một vườn rau (vườn hoa) hay ở một nơi nào đó mà em thường thấy và rất thích, hãy tả l Văn học thiếu nhi 0
D Trong đường phố có nhiều giao lộ, em từng thấy các chú công an đang điều khiển xe cộ lưu thông. Em h Văn học thiếu nhi 0

Các chủ đề có liên quan khác