nguyen_cuong

Chồng : Có nhiều phụ nữ sợ việc sinh đẻ không?

Bác sĩ : Đáng tiếc là có rất nhiều Không nên sợ hãi vì khoa học hiện đại giúp phụ nữ sinh đẻ rất dễ dàng và an toàn; tỷ lệ trẻ chết khi sinh đẻ rất thấp và ngày càng ít đi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Thưa bác sĩ, nhiều phụ nữ đặt vào tử cung "dây mayxo"; những người khác sợ, cho rằng chúng có thể gâ Sức khỏe sinh sản 0
N Bác sĩ có nói rằng, người phụ nữ phải làm hở vú trong bầu không khí gần gũi càng nhiều càng tốt? Tôi Sức khỏe sinh sản 0
S Thai phụ có nên uống nhiều cà phê? Ẩm thực 1
C Tải giúp em link tài liệu này với ạ. Nhanh nhất có thể với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ. Khởi đầu 1
P Bấm huyệt có tác dụng hiệu quả trong chữa đau vai gáy và nhiều bệnh lý khác Sức khỏe 0
T Ứng dụng mô hình toán nghiên cứu chu kỳ dao động nhiều năm, sự lệch pha và mô phỏng dòng chảy trên sông có nhà máy thủy điện và ứng dụng nó vào vận hành tối ưu hệ thống thủy điện quốc gia Luận văn Sư phạm 0
D 1 số điện thoại có đăng ký cho nhiều gmail được không? Hỏi đáp Tin học 1
K Chào bác sĩ! Tôi mới có bầu được 6 tuần, đây là lần đầu mang thai nên tôi còn rất nhiều bỡ ngỡ Sức khỏe 0
N Đầu tư tối ưu trong trường hợp có chi phí giao dịch với nhiều tài sản rủi ro Khoa học Tự nhiên 0
T Thiết kế điều khiển, hệ truyền động điện cho trạm có nhiều bơm Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác