trungduc_qtkd05

Nghe nói vậy chắc là 2 bạn không dùng bao cao su hay thuốc ngừa thai. Theo tui thì thử thai cho kết quả âm tính thì không có đậu, có thể bạn nên thử thêm một lần nữa hay đến bác sĩ khám cho chắc. Bạn cũng không nên quá lo lắng, không phải cả 2 que thử thai hỏng như nhau đâu.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
J Tôi có ý kiến về việc vì sao các kỳ thi chứng chỉ KTV hai năm qua có nhiều vấn đề phức tạp quá, chắc Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Có ý kiến cho rằng: Con người nhất là giới trẻ hiện nay đang có nhiều cơ hội nhưng cũng không ít thá Văn học 0
S E bị đi tiểu nhiều lần, ban đêm thì nhiều hơn, giấy lau có kiến bâu Sức khỏe 3
C Tải giúp em link tài liệu này với ạ. Nhanh nhất có thể với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ. Khởi đầu 1
P Bấm huyệt có tác dụng hiệu quả trong chữa đau vai gáy và nhiều bệnh lý khác Sức khỏe 0
T Ứng dụng mô hình toán nghiên cứu chu kỳ dao động nhiều năm, sự lệch pha và mô phỏng dòng chảy trên sông có nhà máy thủy điện và ứng dụng nó vào vận hành tối ưu hệ thống thủy điện quốc gia Luận văn Sư phạm 0
D 1 số điện thoại có đăng ký cho nhiều gmail được không? Hỏi đáp Tin học 1
K Chào bác sĩ! Tôi mới có bầu được 6 tuần, đây là lần đầu mang thai nên tôi còn rất nhiều bỡ ngỡ Sức khỏe 0
N Đầu tư tối ưu trong trường hợp có chi phí giao dịch với nhiều tài sản rủi ro Khoa học Tự nhiên 0
T Thiết kế điều khiển, hệ truyền động điện cho trạm có nhiều bơm Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác