Hình như là phải uống thuốc đều đặn hàng ngày chứ sao lại ngưng lại những 13 ngày.
Trừ phi là uống thuốc tránh thai cấp tốc thì mới dùng kiểu: uống trước khi xx
Mà bạn hỏi kiểu này mình chắc là 2 vợ chồng bạn không dùng biện pháp bảo vệ nào hết đúng không (bcs chẳng hạn)
Thế thì không ai dám đảm bảo cho bạn đâu.
Bảo vợ mua ngay que thử thai về thử đi. Cẩn thận hơn thì đi test ở phòng khám phụ khoa.
Thế nhé
CHúc bạn "may mắn"

MacDubhgall

mình xin hỏi chính xác hơn là:mình vừa mới dừt kinh va mình uốn thuốc ngừa thai thông thường được khoản 13 ngày thì mình có quan hệ với chồng mình khoản 2 3 lần gì đó nhưng mình vẫn tiếp tục uốn thuốc ngừa thai thông thường,và sẻ vẫn uốn tiếp như vậy mình có khả năng bị dính bầu không?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Tải giúp em link tài liệu này với ạ. Nhanh nhất có thể với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ. Khởi đầu 1
C Mong admin có thể tải giúp mình tài liệu này Sinh viên chia sẻ 2
D Khách hàng là một áp lực cạnh tranh có thể ảnh hưởng trực tiếp tới toàn bộ hoạt động sản xuất kinh doanh của ngành Luận văn Kinh tế 0
V Mọi người có thể cho em xin mô phỏng của 4-ASK qua kênh AWGN với ạ? Khoa học kỹ thuật 0
T Bạn có biết ăn bệnh gì để giữ ấm cơ thể? Sức khỏe 0
D NHận biết chai nhựa nào có thể tái sử dụng, cái nào độc hại Sức khỏe 0
T Có thể bạn cần: Công cụ ứng dụng cách tính điểm thi tốt nghiệp THPT 2018 Hỏi đáp Tin học 0
P Phân tích lợi ích và chi phí kinh tế hàng có thể ngoại thương và ngoại hối Luận văn Kinh tế 0
L Bối cảnh và sự phát triển thể chế các quan hệ kinh tế - Chính trị, ngoại giao quốc gia khu vực và quốc tế cũng có sức kích thích và định hướng cao tới sự vận động của các nguồn vốn Luận văn Kinh tế 0
Y Phân tích cụ thể môi trường đầu, chủ trương tăng cường hoạt động xuất nhập khẩu của cả nước nói chung và xuất khẩu của các doanh nghiệp có vốn Đầu tư trực tiếp nước ngoài nói riêng Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác