Win

Bạn có một File cài đặt Game nặng tới hơn 2GB và anh bạn gần nhà rất muốn có trò chơi này để cài vào máy mình,thế nhưng bạn sáu lọi tất cả đồ nghề ,đi mượn cả xóm cũng bất kiếm được ở đâu một chiếc USB 4GB...

Tại sao bạn bất dùng phần mềm Chia nhỏ File FSJ để đơn giản hóa vấn đề?

Với giao diện tiếng Việt rất dễ sử dụng,FSJ sẽ bất gây cho bạn bất kì một khó khăn gì trong chuyện sử dụng chúng.

Bạn có thể chia nhỏ File theo dung lượng mà bạn quy đinh,cũng có thể chia cả File ra một số phần có dung lượng bằng nhau tùy theo sở thích và trả cảnh Share của bạn.

Download

Breandan

bản này ngoài có giao diện tiếng Việt thiì còn có gì đặc biệt hơn HJsplit không anh ???

Fugeltun

Chào bạn Tryo

Rất Thank bạn về phần mềm này, đối với tui nó khá tiện lợi vì nó chỉ hỏi mình xoá file thành phần hay bất sau khi vừa nối xong và biết chắc chắn có bao nhiêu file vừa được nối. Các phiên bản khác bắt mình phải quyết định trước khi nối, sau quả như thế nào chắc bạn cũng biết rồi.

Thank bạn nhé

Lập

Lennox

Thank nhé phần này rất tiện dụng hihi nhất là cho cái vụ upload lên mạng hihi

Roark

nếu 1 file trong số các file cần ghép lại thiuếu thì co thể ghép cac file còn lại để xem được không nhỉ?

Alvan

ac..... nói nhảm không thế. hôg chiu huơg dẫn cách sử dụng vay pa.. nó đòi nhập ngựa kìa. không bít nhập ngựa thì bàn luận làm ji..........

namdinh

mình bất hiểu , để chia nhỏ file thì thiếu gì phần mềm , winrar và hjsplit là 2 thay mặt tiêu biểu rồi , vậy phần mêm này ngoài cắt nhỏ file còn chức năng gì đặc biệt khác bất ???

Trevyn

trong các phần mềm cát nối file mình thấy cai này dùng được nhất

minh_nhi

Cái này mình dùng để cắt file iso lớn hơn 4gb toàn bị lỗi nên không xài nữa

Seamus

Tryo ơi, cho mình hỏi với. Cứ mỗi khi mình bắt đầu down về, chưa kịp save vào ổ cứng là computer bị shutdown, khởi động lại. Mình thử quét virus thì bất có. Không biết là tại sao ? Mình đang sử dụng Kapersky antivirus.
Thank bạn vừa sẻ chia phần mềm cho anh em.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hoàn thiện định vị sản phẩm của công ty trên thị trường mục tiêu tại công ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
J Hoạch toán TSCĐ với việc nâng cao hiệu quả sử dụng TSCĐ ở Công Ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
C Hạch toán TSCĐ với việc nâng cao hiệu quả sử dụng TSCĐ ở Công Ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
N nâng cao hiệu quả sản xuất kinh doanh tại Công ty Dụng cụ cắt và đo lường cơ khí Công nghệ thông tin 0
B Tình hình hoạt động của Công ty dụng cụ cắt và đo lường cơ khí Luận văn Kinh tế 0
H Hoàn thiện công tác tổ chức hạch toán NVL tại công ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
G Tổ chức công tác kế toán tài sản cố định hữu hình với việc nâng cao hiệu quả sử dụng tài sản cố định hữu hình ở Công ty dụng cụ cắt và đo lường cơ khí Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
K Tổ chức hạch toán tài sản cố định với vấn đề về quản lý và nâng cao hiệu quả sử dụng tài sản cố định tại Công ty Dụng Cụ Cắt và Đo Lường Cơ Khí Luận văn Kinh tế 0
A [Free] Báo cáo Tổ chức bộ máy kế toán của công ty dụng cụ cắt và đo lường cơ khí Luận văn Kinh tế 0
B [Free] Hoàn thiện công tác hạch toán nguyên vật liệu tại Công ty dụng cụ cắt và đo lường cơ khí Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác