Lavan

Hic mình dùng đồ đọc thẻ kết nối với PC thẻ nhớ mình là 2GB khi copy một bản nhạc khoảng 4mb nó báo lỗi the file being copied is too large for the destination diver. If possible, insert a higher_capacity disk. là seo giúp em với mấy bác.

luan0701

bạn thử 1 thẻ nhớ # copy xem có bị lỗi trên ko,nếu không bị thì thẻ nhớ đòi tiền rùi đó,format đi xem có hết không nhé,còn nếu vẫn bị thì kiểm tra xem cái đầu đọc thẻ nhớ có vấn đề ko.goodluck

huankhu123 Hic mình dùng đồ đọc thẻ kết nối với PC thẻ nhớ mình là 2GB khi copy một bản nhạc khoảng 4mb nó báo lỗi the file being copied is too large for the destination diver. If possible, insert a higher_capacity disk. là seo giúp em với mấy bác. Theo mình bạn nên thử với 1 file khác xem sao?Nếu vẫn không được,bạn tiếp tục thử với đầu đọc thẻ,rồi đến thẻ nhớ.Đầu đọc thẻ và thẻ nhớ hiện nay trên thị trường rất nhiều và rẻ,nên chất lượng cũng không thể đảm bảo.

cindy_myname

huankhu123 Hic mình dùng đồ đọc thẻ kết nối với PC thẻ nhớ mình là 2GB khi copy một bản nhạc khoảng 4mb nó báo lỗi the file being copied is too large for the destination diver. If possible, insert a higher_capacity disk. là seo giúp em với mấy bác. Cũng có thể do lỗi file . bạn format rồi copy lại xem sao , nhớ backup dữ liệu trong USB ra

lolem_cobe

Bạn cho thẻ nhớ kh́ac vào xem có bị thế không??? nếu bt thì đầu đọc thẻ bị lỗi rồi...

Các chủ đề có liên quan khác