bachhop172000

Trong lúc điều chỉnh numbering library, thì em lỡ remove các numbering kiểu 1.1 hay 1.1.1 hay 1.1) ... giờ em làm thế nào khi mà office em không còn những numbering để đánh dấu đề mục nữa. giờ đề mục của em toàn là 1. hay là 1)

vickyttf3714

Bạn vào Control Panel Repair lại Office nhé. là thế nào vậy bạn, mình không rõ repair là cái lại hay là sao ?

bạn Define new number format đi mình cũng thử rồi, nhưng nó ra 1.1 cùng với quy luật 2.1 và 3.1 trong khi mình cần quy luật 1.1 với 1.2 và 1.3 cơ

kao_ghet_maj01

là thế nào vậy bạn, mình không rõ repair là cái lại hay là sao ? Không phải cài lại. Bạn vào Control Panel - Uninstal or change a program - MS Office 2010 - Change - Repair.

Không phải cài lại. Bạn vào Control Panel - Uninstal or change a program - MS Office 2010 - Change - Repair. Mình đang repair. Thank bạn nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Tội không cứu giúp người đang ở trong tình trạng nguy hiểm đến tính mạng theo luật hình sự Việt Nam4 Luận văn Luật 0
L Nghiên cứu xử lý các đoạn video để trợ giúp phát triển tư duy học sinh Công nghệ thông tin 0
P Nghiên cứu hệ thống trợ giúp quyết định trong tư vấn nghề nghiệp cho học sinh trung học phổ thông Công nghệ thông tin 3
J Chính sách trợ giúp xã hội thường xuyên cộng đồng trong đời sống người khuyết tật (Nghiên cứu trường hợp tại xã Gia Canh – Huyện Định Quán – Tỉnh Đồng Nai) Văn hóa, Xã hội 2
A Tìm hiểu hoạt động giúp việc gia đình và nhu cầu của người lao động đối với điều kiện sinh hoạt, làm việc và đào tạo chuyên môn (nghiên cứu trường hợp TP Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
H Vai trò của người cao tuổi đối với hoạt động trợ giúp con trong gia đình ở thành phố Thanh Hóa (qua nghiên cứu tại phường Tân Sơn, xã Đông Lĩnh, thành phố Thanh Hóa) Văn hóa, Xã hội 0
N Vai trò của chính sách ưu đãi xã hội và Trợ giúp xã hội đối với đời sống của người dân (Nghiên cứu tại Lý Thường Kiệt, Yên Mỹ, Hưng Yên) Văn hóa, Xã hội 2
M Nghiên cứu, xây dựng bảng thời hạn bảo quản mẫu tài liệu hình thành trong hoạt động của tỉnh uỷ và các ban tham mưu giúp việc tỉnh uỷ Văn hóa, Xã hội 3
D Hoạt động trợ giúp phụ nữ bị mua bán trở về hòa nhập cộng đồng tại Hà Nội ( Nghiên cứu trường hợp tại nhà tạm lánh Ngôi nhà bình yên thuộc Trung tâm phụ nữ và phát triển, quận Tây Hồ, Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
N Trợ giúp xã hội đối với người cao tuổi tại cộng đồng ( Nghiên cứu tại địa bàn xã Trực Tuấn, huyện Nam Trực, tỉnh Nam Định) Văn hóa, Xã hội 2

Các chủ đề có liên quan khác