ngocloan_sweet

Da mặt mình trắng hồng, mịn màng nhưng cơ thể và chân tay thì lại đen và không mịn. Có cách nào khắc phục ko?

andrea_12605

Chắc bạn đi nắng dữ quá..hehe..ban nên đi đường thị bịt thân lại, đeo bao tay, tất..dùng kem chống nắng khi đi ngoài đường...đó là những cách thông thường để bảo vệ lan da cơ thể..mà bạn cũng có thể dưỡng da bằng kem nivera chẳng hạn..
chúc bạn có lan da đẹp!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Cho mình hỏi chút rửa mặt bằng lòng trắng trứng và mật mong chanh thì rửa bao nhiêu lần một ngày Sức khỏe 2
P Mình đang dùng sữa rửa mặt làm trắng da. Nhưng không biết dùng nhiều có sao không. Bạn nào có kinh n Sức khỏe 2
D Da mặt mình đen quá, có cách nào giúp mình trắng lên 1 tí không (mình không có tiền nên không mua ke Sức khỏe 0
H Mình không đổi được tên facebook mặt dù chưa đổi lần nào InterNet 11
T Hiện mình có ý định mở quán nét ở Thị Xã Bình Phước. Mặt bằng 400m2 mặt đường chưa có cơ sở, Khoảng Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Cho mình hỏi mình muốn tìm mua nhà mặt phố Hà Nội , nhất là nhà phố cổ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
B khuôn mặt tròn nên cắt kiểu nào là phù hợp, trước đây đã từng ép.giúp mình nha! Sức khỏe 4
T Mình thấy rất lạ vì một số người bảo với mình là rửa mặt bằng nước vo gạo sẽ khiến da đẹp hơn, điều Sức khỏe 1

Các chủ đề có liên quan khác