huongphusa_1504

độ tuổi 25 trở lên là da lão hóa nhanh lắm bạn ạhh, nên mình nên chăm chút tý cho chồng yêu :) ba dấu hiệu lão hóa da là nhăn, sạm và khô rất dễ nhận biết, theo mình bạn nên sử dụng viên dưỡng da Hoa Thiên ấy, mình đang sử dụng rồi và thấy rất hợp, da mịn và sáng hơn do không bị sạm và khô!

matdang81

đúng đó,da em cũng có dấu hiệu lão hóa lắm này,chán chả buồn nói nữa,híc híc Mà em cũng thấy người ta quảng cáo trên tivi cái viên dưỡng da Hoa Thiên đó,các chị thấy sao về sản phẩm làm đẹp đó ạ

caube_cute

Có chị nào biết về thành phần của viên dưỡng da này không ạ,chỉ em với,em muốn dùng ạ,da xấu nên chồng em cứ chê thôi,vừa ngượng vừa cảm giác tủi thân

mine_popo

Trích dẫn:Từ bài viết của cuntangcanchomenhoCó chị nào biết về thành phần của viên dưỡng da này không ạ,chỉ em với,em muốn dùng ạ,da xấu nên chồng em cứ chê thôi,vừa ngượng vừa cảm giác tủi thânCái này tớ biết,share cho mẹ cùng tìm hiểu nhéThành phần cho mỗi viên nang:Collagen............................................. 0mgLô hội ................................................. 30mgVitamin C............................................30mgVitamin E..............................................12UIOmega 3,6.........................................10mgNgưu tất...............................................50mgThục địa...............................................50mgQuy râu.................................................50mgÍch mẫu.................................................50mgTinh chất mầm đậu tương............150mgDầu gấc................................................15mgL-cystin............................................... ..20mg

shamanking2008s

Trích dẫn:Từ bài viết của mebetrangTrích dẫn:Từ bài viết của cuntangcanchomenhoCó chị nào biết về thành phần của viên dưỡng da này không ạ,chỉ em với,em muốn dùng ạ,da xấu nên chồng em cứ chê thôi,vừa ngượng vừa cảm giác tủi thânCái này tớ biết,share cho mẹ cùng tìm hiểu nhéThành phần cho mỗi viên nang:Collagen............................................. 0mgLô hội ................................................. 30mgVitamin C............................................30mgVitamin E..............................................12UIOmega 3,6.........................................10mgNgưu tất...............................................50mgThục địa...............................................50mgQuy râu.................................................50mgÍch mẫu.................................................50mgTinh chất mầm đậu tương............150mgDầu gấc................................................15mgL-cystin............................................... ..20mgThank chị nhé,em thấy mấy loại tốt cho da này collagen,vitamin e,c,nhưng mà mấy loại kia em chưa hiểu lắm chị ạ,sao mà có ích cho da vậy ạ

tamnhintrithuc

Thật thế ạ,chị mebetra... dùng lâu chưa ạ,hiệu quả thế nào vậy chị. Dùng bao lâu thì mới có tác dụng vậy ạ, thuốc này tốt cho người bị da nám chứ ạh

Viên dưỡng da Hoa Thiên không chỉ dùng cho da bị nám mà còn khô và nhăn nheo nữa, mình thấy quảng cáo là có chứa nhiều collagen vs 4 dược thảo mà, toàn từ thiên nhiên cả nhỉ!

Kamron

Thấy nhiều người nhắc đến collagen, nhưng hình như viên Hoa Thiên này không phải là loại thực phẩm chức năng chứa nhiều collagen nhất thì phải. Thế mà sao nhiều chị em kết nó vậy?

kuzak.yeuem

Collagen cũng là một phần cơ mà, viên dưỡng da Hoa Thiên còn có những thành phần khác nhằm kích thích tái tạo collagen cho da nữa cơ như lô hội và các loại thảo dược! Thế nên mình mới thích dùng, để da tự tái tạo lại sẽ tốt hơn chứ!

empty_empty

Trích dẫn:Từ bài viết của camanhhoang123Collagen cũng là một phần cơ mà, viên dưỡng da Hoa Thiên còn có những thành phần khác nhằm kích thích tái tạo collagen cho da nữa cơ như lô hội và các loại thảo dược! Thế nên mình mới thích dùng, để da tự tái tạo lại sẽ tốt hơn chứ! Loại viên dưỡng da này mình mua ở đâu, và khoảng bao nhiêu tiền một lọ vậy chị?

Các chủ đề có liên quan khác