...Hôm nay em đăng ký thêm 1 cái Gmail mà bất hiểu sao bây giờ nó lại có cái phần nhận ngựa kích hoạt qua điện thoại. Mình chọn nước là VN và gõ số điện thoại vào thì nó bảo là bất hỗ trợ Việt Nam. Em loay hoay mãi mà bất đăng ký được.

Tiện thể nhờ tất cả người có ai ở nước ngoài có thể đăng ký hộ em rồi để reply lại pass ở đây hay gửi qua hòm thư cho em với.

Ac : longvnn89

Mk : gì đó cũng được ( sau này em đổi lại)

H em đang cần rất gấp nên mong tất cả người bỏ chút thời (gian) gian giúp đỡ. Em Thank ạ.

teen_9x94

Quote:

Được gửi bởi gaixixon

đang rỗi việc

[email protected]

pass googlecuchuoi

Em doi on bac nhieu lam a.thay mat bo em :-* bac 1 cai.

Xin loi vi em online bang dien thoai nen không viet tieng viet dc

...Hôm nay em đăng ký thêm 1 cái Gmail mà không hiểu sao bây giờ nó lại có cái phần nhận ngựa kích hoạt qua điện thoại. Mình chọn nước là VN và gõ số điện thoại vào thì nó bảo là không hỗ trợ Việt Nam. Em loay hoay mãi mà không đăng ký được.

Tiện thể nhờ tất cả người có ai ở nước ngoài có thể đăng ký hộ em rồi để reply lại pass ở đây hay gửi qua hòm thư cho em với.

Ac : longvnn89

Mk : gì đó cũng được ( sau này em đổi lại)

H em đang cần rất gấp nên mong tất cả người bỏ chút thời (gian) gian giúp đỡ. Em Thank ạ.

Jeanelle

Quote:

Được gửi bởi gaixixon

đang rỗi việc

[email protected]

pass googlecuchuoi

Quote:

Được gửi bởi gaixixon

đang rỗi việc

[email protected]

pass googlecuchuoi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D 1 số điện thoại có đăng ký cho nhiều gmail được không? Hỏi đáp Tin học 1
T pháp luật về đăng ký doanh nghiệp qua thực tiễn áp dụng tại tỉnh bình thuận Luận văn Luật 1
D Đánh giá hoạt động của văn phòng đăng ký đất đai hà nội chi nhánh huyện mỹ đức Luận văn Kinh tế 0
D Thực tiễn hoạt động đăng ký khai sinh, khai tử tại UBND Văn hóa, Xã hội 0
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất Kiến trúc, xây dựng 1
D Đăng ký cá nhân học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh 2019 Văn hóa, Xã hội 0
D xử lý tình huống tăng cường pháp chế xã hội chủ nghĩa trong công tác đăng ký và quản lý hộ tịch Văn hóa, Xã hội 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách lẻ nội địa chưa đăng ký trước tại khách sạn Luận văn Kinh tế 0
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hoàng Ngọc Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác